Kuwa mzuri, mrembo na wathamani

Kuwa mzuri, mrembo na wathamani

Mwinjilist mtume nabii

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Posts
2,437
Reaction score
1,100
Bwana Yesu asifiwe!

Mzuri
Kuwa mzuri kwa mtu au unaposema yule ni mzuri Mara nyingi huwa tunaangalia maumbile au muonekano wake wa nje. Na hapa ndo vijana wengi wanapomtazama mwanamke kwa nje wanapagawa na kuchukua maamuzi ya kutaka kumuoa, na kisha badae wakiwa kwenye ndoa anaanza kuona tabia za yule mwanamke zinabadilika presha inapanda.

Au yule mwanamke akibadilika muonekano jamaa upendo hupungua na mke kuwa na presha bila kujua kama jamaa alipenda maumbile.

MREMBO
Mrembo au urembo ni kujiweka uzuri kwa kutumia vitu vya urembo, na ndo hapo kuna wigi, lipstick, na mitindo mingine kwaajili ya kuongeza muonekano. Na inawezekana kwa kujipamba hivyo ndo jamaa akavutiwa, sasa siku ukiacha ndo pale UPENDO unakuja kupungua.

WATHAMANI
Sasa kuwa wa hapa tunaangalia zaidi HALI YA MOYO wa mtu, katika maamuzi, kuthubutu kwa ujasiri, kutoogopa changamoto zinazomkabili, kujiamini, kuwa na mtazamo chanya. MTU huyu tunasema no wathamani maana hayo yote yanakaa kwenye MOYO, na huyu akiwa amemwamini YESU KRISTO ndo anakuwa wathamani zaidi. MITHALI 31:30

SWALI: wewe ulieoa uliangalia mini kwa huyo dada?
Je, na we dada unajua jamaa alikupendea nini?

Mungu awarudishie upendo wenu ule wa kwanza kwa mliopoteza upendo kwa Mamlaka ya Jina la Yesu Kristo.
 
Ha ha ha.. Mi kwangu kuzuri.. Kila kitu nnachotaka anacho.. Mrembo na anajithamini, mpenda maendeleo na mwenye mawazo chanya, ananirekebisha ninapokosea na cha raha zaidi na bik** bila nimeipata...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji307]
 
Ha ha ha.. Mi kwangu kuzuri.. Kila kitu nnachotaka anacho.. Mrembo na anajithamini, mpenda maendeleo na mwenye mawazo chanya, ananirekebisha ninapokosea na cha raha zaidi na bik** bila nimeipata...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji307]


Mungu akubariki kwa ilo mzidi kuwa na umoja wa kudumu. Lakin zaid mmwamini YESU KRISTO kuwa Bwana na Mwokozi ili upendo uwe mikononi mwa Mungu
 
Ha ha ha.. Mi kwangu kuzuri.. Kila kitu nnachotaka anacho.. Mrembo na anajithamini, mpenda maendeleo na mwenye mawazo chanya, ananirekebisha ninapokosea na cha raha zaidi na bik** bila nimeipata...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji307]
bik** una uakika? mda sio mrefu Siku ukija mkunja lazima uanzishe uzi hapa
 
Bwana Yesu asifiwe!

Mzuri
Kuwa mzuri kwa mtu au unaposema yule ni mzuri Mara nyingi huwa tunaangalia maumbile au muonekano wake wa nje. Na hapa ndo vijana wengi wanapomtazama mwanamke kwa nje wanapagawa na kuchukua maamuzi ya kutaka kumuoa, na kisha badae wakiwa kwenye ndoa anaanza kuona tabia za yule mwanamke zinabadilika presha inapanda.

Au yule mwanamke akibadilika muonekano jamaa upendo hupungua na mke kuwa na presha bila kujua kama jamaa alipenda maumbile.

MREMBO
Mrembo au urembo ni kujiweka uzuri kwa kutumia vitu vya urembo, na ndo hapo kuna wigi, lipstick, na mitindo mingine kwaajili ya kuongeza muonekano. Na inawezekana kwa kujipamba hivyo ndo jamaa akavutiwa, sasa siku ukiacha ndo pale UPENDO unakuja kupungua.

WATHAMANI
Sasa kuwa wa hapa tunaangalia zaidi HALI YA MOYO wa mtu, katika maamuzi, kuthubutu kwa ujasiri, kutoogopa changamoto zinazomkabili, kujiamini, kuwa na mtazamo chanya. MTU huyu tunasema no wathamani maana hayo yote yanakaa kwenye MOYO, na huyu akiwa amemwamini YESU KRISTO ndo anakuwa wathamani zaidi. MITHALI 31:30

SWALI: wewe ulieoa uliangalia mini kwa huyo dada?
Je, na we dada unajua jamaa alikupendea nini?

Mungu awarudishie upendo wenu ule wa kwanza kwa mliopoteza upendo kwa Mamlaka ya Jina la Yesu Kristo.
Kuna watoto bwanaa wameumbika wewe sijui kama unanipata
Kumshawishi mwenye macho mawili yaonayo vizuri
Kutazama kengeza ni ngumu.
Asante sana ujumbe mzuri Mifano halisi ya neno la Mungu umetupatia.
Yaani hapo vijana na hakika bado hawajakupata.
Ila kupitia neno la Mungu watabadilika.
 
Kuna watoto bwanaa wameumbika wewe sijui kama unanipata
Kumshawishi mwenye macho mawili yaonayo vizuri
Kutazama kengeza ni ngumu.
Asante sana ujumbe mzuri Mifano halisi ya neno la Mungu umetupatia.
Yaani hapo vijana na hakika bado hawajakupata.
Ila kupitia neno la Mungu watabadilika.
Asante, [emoji120] [emoji120] kwa kuelewa naomba tusaidiane kuwaelewesha na vijana wengne. Maana lengo la Mungu ni kuona tunafurahia maisha ya hapa duniani na kisha uzma Wa milele.
 
Back
Top Bottom