Kuwa Katibu Mkuu CCM yataka moyo sana!

Kuwa Katibu Mkuu CCM yataka moyo sana!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,638
Nafuatilia tu orodha ya waliowahi kuwa makatibu wakuu wa CCM na changamoto walizowahi kukutana nazo na namna walivyopambana navyo.

Nimewafikia Mzee Mangula na mzee Makamba na nimempitia kidogo yule Wilson Mkana na kwa mbali komredi Kinana.

Kiukweli kuwa Katibu mkuu CCM yataka moyo.

Maendeleo hayana vyama!
 
Zitto alisema hivi, nanukuu (Nchi wamekabidhiwa washamba)

Kwanza alikosa nidhamu- wakati Askofu anaongea, kuna saa maneno yalimgusa na akatoa ishara ya mikono - kama mtu anasema wewe vipiiii...

🙅‍♂️

Pili kuna Swali hapa

Kwani Huko Mwanza/Shinyanga/Simiyu hakuna matajiri na watoe misaada?

Kwa nini omba omba 99% ni wagogo na Wasukuma?

Mpaka Waziri Mkuu alitikisa kichwa kusikitika, Dogo hana adabu
 
Dr. Bushiri yameshamfika; hata body language yake inaonyesha. hakutegea kabisa kwamba li chama lipo hoi hivyo.
 
DAB ni kipenzi cha JIWE, Sidhani kama anaweza kumtumbua... DAB ndio msiri wa JIWE, hawa wanajuana vizuri sana.. Tutaendelea kushuhudia mengi sana kutoka kwa huyu jamaa. Hata wana CCM wengine wamemchoka, hawampendi lakini watafanyaje sasa wakati yupo na mukulu...
 
Nafuatilia tu orodha ya waliowahi kuwa makatibu wakuu wa CCM na changamoto walizowahi kukutana nazo na namna walivyopambana navyo.

Nimewafikia Mzee Mangula na mzee Makamba na nimempitia kidogo yule Wilson Mkana na kwa mbali komredi Kinana.

Kiukweli kuwa Katibu mkuu CCM yataka moyo.

Maendeleo hayana vyama!
Kwaiyo tukusaidieje??
 
Bashiru Ally kaenda ccm akidhani ccm inashindana kwa kutumia mbinu za kisiasa. Lakini kaingia ndani kakuta ccm ina wenyewe, na hao wenyewe hawajui kushinda kwa ushawishi bali ubabe wa kutumia vyombo vya dola na kuagiza tume ya uchaguzi kujitangaza washindi. Sasa hivi anavyohubiri jukwaani, wenye ccm wanamuangalia tu, lakini ikifika wakati wa uchaguzi mbinu zinazotumika kwa maelekezo ya wenye ccm ni za kutumia vikundi vya kikatili, vyombo vya dola kuratibu hujuma hizo na tume ya uchaguzi kulazimishwa kumtangaza mgombea wa ccm.
 
Back
Top Bottom