Kuumwa Mgongo kwa wanawake

Kuumwa Mgongo kwa wanawake

boda

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Posts
351
Reaction score
298
Habari! Naomba mnisaidie majibu, hivi kwanini wanawake wa sasa hivi wanaumwa sana migongo, mkiwa kwenye mahusiano utasikia naomba unifanyie massage ya mgongo mara unauma sana na utafiti huu nimefanya kwa wanawake wanne ambao nimekutana nao na tulikuwa kwenye mahusiano kwa kuda wa miezi miwili mpaka mitatu. Hivi nini tatizo?
 
Vidonge vya majira, kulaliwa mara nyingi wakati Wa sex ingawa anasikia raha lakini hatimae pingili za uti Wa mgongo na nyonga zinaenda pembeni na kukandamiza mishipa ya fahamu , ndio wengi hafayiwa mazoezi kurudisha kila kitumahali lake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hapo kwenye massage mimi ndio nnapojichukulia point zangu 3 kiulaini.
Mara nyingi wanawake waliozaa kwa njia ya kisu ndio hua na matatizo hayo kutokana na sindano za mgongo wanazochomwa kabla ya operation.

Maendeleo hayana chama
 
Mkuu hapo kwenye massage mimi ndio nnapojichukulia point zangu 3 kiulaini.
Mara nyingi wanawake waliozaa kwa njia ya kisu ndio hua na matatizo hayo kutokana na sindano za mgongo wanazochomwa kabla ya operation.

Maendeleo hayana chama

Huwa wanakera kila muda yaani mmh ni shiida, Hongera yako kwa kuweza kuchukua point 3 hizo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom