Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumizwa kwenye MAPENZI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kigol, Apr 20, 2012.

  1. kigol

    kigol Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kati ya Wanaume na Wanawake nani wanaongoza kwa kuumizwa kwenye mapenzi ,kupigwa chini (Heart broken) ?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote tu wanaumiza, lakini...usikubali kuumia mara mbili, kuumia ni mara moja inakuwa shule yako. Unatumia akili sasa kupambana na huu msimiati wa mapenzi, ukiona mahali kuna kuumia unakaa pembeni fasta, ukiona unapenda halafu hapaendiki unamuomba Mungu akusaidie, kuepuka mtego wa kuumia na kudhalilika.

    Sawa eeh...ila ni wote tu wanaumia kila mtu kwa jinsi yake, as wote wana mioyo ya nyama.
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asiyekua na moyo ndio haumii.
    swali:mwanamke ana moyo au hana.
    :mwanaume ana moyo au hana.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    duh . . .
    Unauliza makofi polisi
     
  5. kigol

    kigol Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachotaka kujua ni nani wenyewe macho juu, hawaridhiki nakusababisha maumivu kwa wengine zaidi?
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake.


    Usiombwe umkatae mwanamke anaye kupenda, lazima utatafutiwa kesi.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuumizwa kimapenzi ni njia mojawapo ya kukomaa katika game, kuumizwa kunakupa mwanga wa mapungufu na thamani yake. Kama kakuumiza bila sababu inakusaidia kukupa thamani yako na penzi lako kiasi kwamba hata akitokea mwingine ukamtunuku akakuenzi utamuheshimu na kumthamini daima. Ila kama hujawahi kuumizwa we bado ni mwanafunzi.

    Samahani kunena hayo but kwangu imenisaidia sana ................na usiombe mkakutana wawili ambao mlishajeruhiwa mkaumizwa kimapenzi mkajitambua! Pepo mtaifaidi hapa hapa duniani
     
  8. k

    kabye JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaaaaaaaaaa........................................wanaume ni zaidi coz madou wanapenda wenye mawe au toz ndiyo maana wana lukaluka apana pale
     
  9. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wote wote, sema wanaume hawalalamiki ka watoto wa kike
     
  10. W

    WINIE Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wamezid'
     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga----------------------------------------------------
     
  12. P

    Peac Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naniii....nani tena?
    Mwana.......aaah,wote sawa bana.
     
  13. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaependa ndo anaumia pindi anapotendwa haijalish ni me au ke
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wote tunaumizwa, sema aliyewahi kuumizwa, ni likely kuwa careful
     
  15. kigol

    kigol Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii nimeipenda!!
     
  16. D

    Doricy Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waoo...!hii iko powaa,
     
  17. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,380
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    C'mangala, mimi ninao Moyo na siumii. Tangu lini SODA YA KOPO ikamuumiza mtu? Mimi mpenzi wangu PESA sidhani kama ipo siku zitauumiza moyo wangu.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    chukua like yangu mkuu.
     
  19. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,210
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    I agree with you mkuu!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,795
    Likes Received: 12,200
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...