Kutunza na kulea mimba ya mwanaume mwenzio

Kutunza na kulea mimba ya mwanaume mwenzio

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Posts
3,931
Reaction score
2,141
Habari ya Jumamosi ndugu.

Kuna dada mmoja amepewa mimba na mpenzi wake (takribani miezi 7 ) Hivi sasa kapata mpenzi mwingine aliyeahidi kumuoa japokuwa ana mimba ya mtu mwingine.

Dada huyu ni mzuri wa kuvutia, ninachojiuliza, je ni kweli huyu kaka anataka kumuoa au anataka kumchezea.

Ushauri wenu wapendwa.
 
Kipendacho roho hula nyama mbichi.
Moyo wa mtu kichaka..
Acha ya kaisari iwe ya kaisari
Fanya yako.
 
Je, wewe ulitaka aolewe na nani? Ujue Mungu yupo katikati yao, hata bikra maria ilikuwa hvyohvyo kwa yosefu. Linaloshindikana kwa wanadamu kwa Mungu linawezekana. Heri yeye asiye na mashaka juu ya huyo mwanamke
 
Mi nadhani wewe mleta mada ndo mwenye mimba. Sasa uneleta jamvini tukujadili ili iweje. Hii inaitwa MIMBA SHIRIKISHI
 
Je, wewe ulitaka aolewe na nani? Ujue Mungu yupo katikati yao, hata bikra maria ilikuwa hvyohvyo kwa yosefu. Linaloshindikana kwa wanadamu kwa Mungu linawezekana. Heri yeye asiye na mashaka juu ya huyo mwanamke

Vp kuhusu mkaka alie mpa mimba maana na yeye anataka kumuoa?
 
Mi nadhani wewe mleta mada ndo mwenye mimba. Sasa uneleta jamvini tukujadili ili iweje. Hii inaitwa MIMBA SHIRIKISHI

Pia inawezekana nikawa mkaka ninaetaka kumuoa huyo mdada.

Au inawezekana nikawa mkaka aliempa mimba huyo mdada.

Au mdada aliepewa mimba, au rafiki wa hao wote watatu.
 
Utachezewa Nini Ilihal Ushabebeshwa Mimba , Kama Unaona Haifai Kuolewa Na Mtu Mwingine Ukiwa Na Hiyo Mimba, Mfate Mwenye Mimba Akuoe!!
 
Vp kuhusu mkaka alie mpa mimba maana na yeye anataka kumuoa?

sina shaka wewe unaona wivu, kama aliyempa mimba anataka kumwoa alikuwa wapi siku zote mpaka afikishe miez 7: wewe unamwona kinyaa wenzako wanasema watampata lini na ganda la mua la jana chungu kaona kivuno. Acheni kufuatlia maisha ya watu
 
sina shaka wewe unaona wivu, kama aliyempa mimba anataka kumwoa alikuwa wapi siku zote mpaka afikishe miez 7: wewe unamwona kinyaa wenzako wanasema watampata lini na ganda la mua la jana chungu kaona kivuno. Acheni kufuatlia maisha ya watu

Haya ndugu, mawazo yako ni mema, hisia umezitumia.
 
Amependa boga na ua lake hamna shida kama muhusika yuko happy.
 
yawezekana kuna mapenzi ya kweli, vilevile yawezekana ni danganya toto mana hao wajawazito huwa wanakuwa wanajoto hadi raha, yawezekana jamaa analitafuta hilo joto then akizaa achape lapa
 
yawezekana kuna mapenzi ya kweli, vilevile yawezekana ni danganya toto mana hao wajawazito huwa wanakuwa wanajoto hadi raha, yawezekana jamaa analitafuta hilo joto then akizaa achape lapa

Dusheleee ya Ali Kiba au sio?
 
we naye kihere here na umbea vimekujaa ushauri unaomba wa nini kama si mhusika? wamekwambia wanahitaji ushauri? fanya mambo yako ya watu waachie wenyewe we inakuuma nini
 
we naye kihere here na umbea vimekujaa ushauri unaomba wa nini kama si mhusika? wamekwambia wanahitaji ushauri? fanya mambo yako ya watu waachie wenyewe we inakuuma nini

Hujawahi kutoswa wewe.........
 
Lolote linawezekana. Wapo ambao wapo tayari kuoa mwenye mimba yake.
 
Habari ya Jumamosi ndugu.

Kuna dada mmoja amepewa mimba na mpenzi wake (takribani miezi 7 ) Hivi sasa kapata mpenzi mwingine aliyeahidi kumuoa japokuwa ana mimba ya mtu mwingine.

Dada huyu ni mzuri wa kuvutia, ninachojiuliza, je ni kweli huyu kaka anataka kumuoa au anataka kumchezea.

Ushauri wenu wapendwa.

Huyo jamaa akitaka aishi maisha ya kusosa raha ajaribu kumuoa huyo dada.
 
Back
Top Bottom