Kutokuwajibishana

eddo

JF-Expert Member
Mar 16, 2010
290
195
Habari wanajf.huwa najiuliza sana,nchi zilizoendelea,matukio ya kutisha ambayo yanale vifo vya wananchi,wahusika huwa wanawajibishwa ipasavyo tofauti na nchi zetu zinazoendelea,TATIZO HUWA NI NINI?kwanini tunaoneana aibu wakti wananchi wanaumia?naomba kuwasilisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom