Kutoka Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA)

Kutoka Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA)

Joined
Sep 13, 2016
Posts
49
Reaction score
23
Nukuu ya Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA), Dkt. Jabiri Bakari, akizungumza katika Uzinduzi wa Kitabu cha Kuanzisha na Kuratibu Klabu za Kidijiti, katika ukumbi wa Maktaba mpya ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Novemba 2, 2023. Bofya Digital Clubs kufuatilia tovuti ya klabuzakidijiti

#tcratz #digitalclubs #klabuzakidijiti #STEM #akilimnemba #ai #2024mawasilianokwatija #mawasilianokwatija
IMG-20240102-WA0002.jpg
 
Huyu Jabir naye ameanza misamiati ya kutuchanganya mnemba ni mdudu gani
 
Back
Top Bottom