Kusimamia ukucha..


Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Hii story ipo sana mtaani. Utasikia mtu anajisifia nimepiga shoo mpaka nimesimamia ukucha. Jaman hivi unaweza kusimamia kucha wakati wa game. Mliowahi hembu tupeni experience.
 
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
176
Likes
121
Points
60
N

NIFEDIPINE

Senior Member
Joined Aug 16, 2013
176 121 60
Maana yake amemkojoza vya kutosha mpaka mdada akachanganyikiwa. Unamkojoza mwanamke kiasi kwamba anakojoa mara nyingi kiasi ambacho hajawahi fika tangu amjue mwanaume. Ukisimamia ukucha utasumbuliwa saana. Mtu atakuwa radhi amuache.mpenz /mume wake aje kwako.
simamia ukucha kwa mpenz wako au mke wako tuu ukisimamia na kwa wengine wataishia kukuvunjia ndoa maana watakusumbua mpaka keroo
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Maana yake amemkojoza vya kutosha mpaka mdada akachanganyikiwa. Unamkojoza mwanamke kiasi kwamba anakojoa mara nyingi kiasi ambacho hajawahi fika tangu amjue mwanaume. Ukisimamia ukucha utasumbuliwa saana. Mtu atakuwa radhi amuache.mpenz /mume wake aje kwako.
simamia ukucha kwa mpenz wako au mke wako tuu ukisimamia na kwa wengine wataishia kukuvunjia ndoa maana watakusumbua mpaka keroo
IT MEANS THAT HE GOT MORE ORGASIM TO HER
Wakuu shukran kwa hii shule..Kumbe ni kumridhisha mwanamke tu. Basi itabidi wanaume tusimamie kucha,na vidume vingi vinasimamia kucha kwa michepuko kuliko wenza wao.
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
Wakuu shukran kwa hii shule..Kumbe ni kumridhisha mwanamke tu. Basi itabidi wanaume tusimamie kucha,na vidume vingi vinasimamia kucha kwa michepuko kuliko wenza wao.
MCHEPUKO UKIWA UNA HAMU HAUNA LONGO LONGO ILA MKEO MARA LEO SIJISIKII AU ATADAI ANAUMWA TUMBO
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
MCHEPUKO UKIWA UNA HAMU HAUNA LONGO LONGO ILA MKEO MARA LEO SIJISIKII AU ATADAI ANAUMWA TUMBO
Huwa wana sababu lukuki..Eti mpaka wao wajisikie ndo mnafanya mambo. Ndo mana watu wanapiga shoo za maana kwa michepuko.
 
JabagaM

JabagaM

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
533
Likes
329
Points
80
JabagaM

JabagaM

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
533 329 80
Wengine ni maneno tu ili kutafuta "kick" aonekane kwamba anaweza saaana. Kumbe ukimpeleka kwe shoo yenyewe nusu dk wazungu hawa hapa. Na mivyakula hii vijana wanashindia hapa mjini siku hizi ndo shida tu. Acha wadada wenyewe wasifie kuwa ama kwa kweli jamaaa ni mjuvi sana
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,991
Likes
22,525
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,991 22,525 280
teh teh teh

uswazi kila siku maneno mapya yanaibuka
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Wengine ni maneno tu ili kutafuta "kick" aonekane kwamba anaweza saaana. Kumbe ukimpeleka kwe shoo yenyewe nusu dk wazungu hawa hapa. Na mivyakula hii vijana wanashindia hapa mjini siku hizi ndo shida tu. Acha wadada wenyewe wasifie kuwa ama kwa kweli jamaaa ni mjuvi sana
Hao wapo wengi..Utasikia leo nimemkomesha,kumbe kapiga cha kuku kamuacha mtoto wa watu na mihamu kibao
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
teh teh teh

uswazi kila siku maneno mapya yanaibuka
Hili lipo sana mtaani sema nikawa najiuliza tu linamaanisha kitu gani?? Ila uswazi ndo oenyewe kwa kuibuka misemo kila leo
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,991
Likes
22,525
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,991 22,525 280
Hili lipo sana mtaani sema nikawa najiuliza tu linamaanisha kitu gani?? Ila uswazi ndo oenyewe kwa kuibuka misemo kila leo
Na hasa maneno yanayohusu hako kamchezo ka wakubwa, kila siku msamiati mpya.

Bora hata hapa JF msamiati wetu wa kugegeda ni mmoja tu, haubadilikagi.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Na hasa maneno yanayohusu hako kamchezo ka wakubwa, kila siku msamiati mpya.

Bora hata hapa JF msamiati wetu wa kugegeda ni mmoja tu, haubadilikagi.
Kanapendwa na wengi ndo mana watu wana interest kubwa..
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,521
Likes
9,065
Points
280
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,521 9,065 280
Teh..Watoto wa kuja wanateguka vidole na kung'oa kucha kwa maneno yenu hayo..Wengine wanayabeba kama yalivyo
 
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
648
Likes
439
Points
80
MTINGIJOLI

MTINGIJOLI

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
648 439 80
wanaume wa Dar bwana!
hivi mwanaume kamili waweza kujisifu mambo ya chumbani????!!!
hizi tabia za kishoga ( michicha mwiba)
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Ahhaha ulidhani wanasimamia kucha kiukweli
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320