Kushindwa kwa wabunge wa CCM kuisimamia serikali katika matumizi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushindwa kwa wabunge wa CCM kuisimamia serikali katika matumizi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kkimondoa, Apr 21, 2017.

  1. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 3,361
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama Ikitokea wabunge walio wengi bungeni ambao ni ma mbumbumbu baadhi yao lakin si wote kushindwa kujua wajibu wao kwa serikali ,nahisi kwa hisisa zangu lakini ndio kitakuwa chanzo cha matumizi ya fedha za serikali kuwa mabaya zaid na yasiyo na mpangilio maalum na yasiyo fuata utaratibu wa budget iliyo pitishwa na bunge zaid ya ilivyo hivi sasa hadi 2026 ,,nahisi bunge hili ndio lingetoa uelekeo wa kama inaweza kuisimamia serikali katika matumizi ya fedha za umma ama laa!kinyume na hapo,ALUTA CONTIUA hisia zangu lakin.

    NB : naomba kwa wenye akili timamu kabisa vichwani mwao wanielewe kwa nini nasema wabunge wa CCM , na ni kwa nia njema tu.
     
  2. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 5,654
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    Shida iliyopo ni aina ya serikali inavyoundwa, wabunge wamo bungeni kuvizia uwaziri na teuzi za Mh .

    pili wamefanya siasa za ushabiki uliopitiliza kati yao na wapinzani wao, na hii ni hasara kwa taifa hili, na bunge limepoteza maana yake ya kuishauri na kuisimamia serikali.
     
  3. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,890
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Walio wengi bungeni wameridhia kuwa badala ya bunge kusimamia serikali; serikali isimamie bunge. Hali hii itaendelea kuwa hivyo hadi hapo walio wengi watakapojitambua!
     
Loading...