Kusema kweli tusije tukaombea hali kama hii itokee kwa CCM, Chadema hata panya hatabaki salama!


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,195
Likes
8,961
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,195 8,961 280
  • Fikiria siku mbili kabla ya uchaguzi wa madiwani Arusha Lema akiinadi Chadema anapanda jukwaani na kutoa kauli kama aliyoitoa Lameck Mwigulu!
  • Fikiria katika mkutano wa CCM wa kufunga kampeni, mara bomu hilo linalipuka na wananchi kadhaa wanapoteza maisha na wengine kujeruhiwa!
Je mwanaJF toa maoni...unadhani hali ingekuwaje?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Time ikifika watajua....kwani ghaddafi ai walikuwa nae akiwaliberali...sasa yupo wapi?
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Likes
48
Points
135
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 48 135
Time ikifika watajua....kwani ghaddafi ai walikuwa nae akiwaliberali...sasa yupo wapi?
HAO NI WENYE DHAMBI na wanataka madaraka! sasa 2015 tutazika wangapi?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Uzuri ni kwamba zama hizi zina Kitabu, na tayari kitabu hicho kimenukuu precedence hiyo, na itatumika na vizazi.

Lema angetamka maneno hayo, na kisha yakatokea, wenzetu wa upande wa pili wangeahirisha shughuli za Bunge kwa siku mbili ili kuitaarifu dunia kadhia hiyo.
Msajili angeshinikizwa aipige X cdm.
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Sasa unataka maoni na mtazamo gani wakati hitimisho ulishalitoa kwenye heading ya thread.

Unataka watoa maoni na ushauri wawe WANAFIKI kama maelezo yako yanavyobainisha?.

Badala ya kuja hapa na unafiki uliyo ndani ya thread kwa nini usimwambie Lema akafanya hiki unachokinafikisha hapa halafu ukapata jibu mbadala badala ya hitimisho la kinafiki.

Huoni kama unaonekana ziko chini kwa kuanza kuandikia mate wakati wino wa bure upo.
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Mkuu unasema....!!!?? "HATA PANYA HATABAKI"...!!!? Dah! Umenikumbusha mbali mkuu!!

Ni kweli na hatuombei yatokee upande wa pili maana watakaopoteza maisha ni ndugu zetu wasio na hatia. ILA YAKITOKEA UPANDE WAPILI WAKPOTEA VIONGOZI HATA KUMI NITAKUWA WA KWANZA KUPIGA MAGOTI KUMSHUKURU MWENYEZI MUNGU!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Sasa unataka maoni na mtazamo gani wakati hitimisho ulishalitoa kwenye heading ya thread.

Unataka watoa maoni na ushauri wawe WANAFIKI kama maelezo yako yanavyobainisha?.

Badala ya kuja hapa na unafiki uliyo ndani ya thread kwa nini usimwambie Lema akafanya hiki unachokinafikisha hapa halafu ukapata jibu mbadala badala ya hitimisho la kinafiki.

Huoni kama unaonekana ziko chini kwa kuanza kuandikia mate wakati wino wa bure upo.
Tunawajua tu na Povu lenu, utadhani mmemeza OMO!
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Sasa unataka maoni na mtazamo gani wakati hitimisho ulishalitoa kwenye heading ya thread.

Unataka watoa maoni na ushauri wawe WANAFIKI kama maelezo yako yanavyobainisha?.

Badala ya kuja hapa na unafiki uliyo ndani ya thread kwa nini usimwambie Lema akafanya hiki unachokinafikisha hapa halafu ukapata jibu mbadala badala ya hitimisho la kinafiki.

Huoni kama unaonekana ziko chini kwa kuanza kuandikia mate wakati wino wa bure upo.
Huu ni mdomo wa bhangi kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,272,658
Members 490,101
Posts 30,456,485