Kusafisha meno/kinywa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusafisha meno/kinywa

Discussion in 'JF Doctor' started by nkisumuno, Sep 20, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaojua kunafaida gani kusafisha meno hospitalini? Kwa wenye uzoefu wa kitabibu na wale waliowahi kusafishwa nipeni ili nipate faida au hasara zake.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Nadhani unaondoa scales zinazoganda kwenye meno baada ya kutumia meno muda mrefu by just brushing!
     
  3. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,280
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    sio scale ni calculus-process ya kutoa calculus ndio scalling-kama una dalili hiz mwone dk wa kinywa na meno kwa posibility ya scalling-
    -fiz kutoa damu
    -meno kutikisika
    -harufu kinywan
    -maumivu ya fiz
     
  4. S

    Shamsa New Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nzuri kwa afya ya me.no yako
     
  5. S

    Shamsa New Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa afya yako e
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Asante kwa elimu. Nadhani hiyo ni technical term. Layman tunata scales! anyway. Asante sana kwa kutuelimisha.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Unashauriwa ufanye atleast once year but prefarably 2x. Sipendi harufu ya damu baada ya kusafisha.
     
  8. scorpio me

    scorpio me JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 4,246
    Likes Received: 4,897
    Trophy Points: 280
    mh haipunguzi uimara wa meno kweli...
     
  9. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2018
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,278
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Nimeharibu meno yangu kwa kufanya hilo zoezi!!.. najuta kwa kweli nilikua na meno imara sana nikaja kufanya hiyo sijui scaling meno yangu yakawa weak kabisa.. i think kwa Tanzania hawa me dentists wetu wanachojua kufanya ni kung'oa tu huko kwinginine sijui root canal sijui scaling wanalazimishia tu.. nakushauri usijaribu hiyo kitu bora ujitahidi kuyatunza kwa dawa nzuri tu
     
Loading...