Kupotea kwa Fedha mfukoni!

HansMaja

Member
Nov 9, 2010
94
125
Pamekuwa na malalamiko mengi kwamba fedha imepotea mifukoni kwenye kipindi hiki cha uongozi wa Rais Magufuli. Sasa tujadili ni kwa vipi wewe BINAFSI umeathirika kutokana na uongozi wa Rais Magufuli? Mh. Rais anasema analipa mshahara kama kawaida na kwa wakati!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom