musa abel jr
Member
- Oct 12, 2016
- 43
- 68
Habari za mchana natumaini mko poa
Namahani naomba kufaham kitu kuna best yang kaibiwa simu jana jioni na mpaka saivi hiyo simu yake bado inapatikana sasa nilitaka jinsi ya kutrack namba ya simu au kama ni gmail au imei na kuonesha location ilipo maana vyote anavifahamu vizuri
Naomba msaada please
Namahani naomba kufaham kitu kuna best yang kaibiwa simu jana jioni na mpaka saivi hiyo simu yake bado inapatikana sasa nilitaka jinsi ya kutrack namba ya simu au kama ni gmail au imei na kuonesha location ilipo maana vyote anavifahamu vizuri
Naomba msaada please