Kuongeza nguvu za kiume


kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Points
195
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 195
Naomba mnitajie dawa ambazo zinafaa kuongeza nguvu za kiume. Nawasilisha.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Za kizungu sijui. Ila zile zinazotokana na vyakula na matunda kidogo nazijua maana mie pia nilikuwa na tatizo hilo ila kwa sasa nipo sawa.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,739
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,739 2,000
Za kizungu sijui. Ila zile zinazotokana na vyakula na matunda kidogo nazijua maana mie pia nilikuwa na tatizo hilo ila kwa sasa nipo sawa.
la msingi utaje hizo dawa na si kuishia kusema unazijua au la
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Naomba mnitajie dawa ambazo zinafaa kuongeza nguvu za kiume. Nawasilisha.
Tumia kingfish mkuu wanasaidia, lakini zaidi pweza, ngisi, asali na mdalasini n.k..
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Points
170
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 170
REVIVE
Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.
KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37’’C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa
Gharama ya hiyo product ni Tsh 60500/- tu. Waweza kunipata kwa namba 0776491294 pia kwa kuniandikia barua pepe kupitia ishealthy@hotmail.com
Ukiwa na swali pia ushauri usisite kuniandikia pia
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Points
225
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 225
REVIVE
Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.
KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37’’C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa
Gharama ya hiyo product ni Tsh 60500/- tu. Waweza kunipata kwa namba 0776491294 pia kwa kuniandikia barua pepe kupitia ishealthy@hotmail.com
Ukiwa na swali pia ushauri usisite kuniandikia pia
Hii dawa, ukiinywa mara moja ndio basi?.
Au maisha yako yote utaitegemea?.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
REVIVE
Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.
KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37''C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa
Gharama ya hiyo product ni Tsh 60500/- tu. Waweza kunipata kwa namba 0776491294 pia kwa kuniandikia barua pepe kupitia ishealthy@hotmail.com
Ukiwa na swali pia ushauri usisite kuniandikia pia
Ningependa kujua kama inatambulika TFDA na TBS tafadhali
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Naomba mnitajie dawa ambazo zinafaa kuongeza nguvu za kiume. Nawasilisha.
..., unataka nguvu za kiume? Ume oa? Wewe ni mwanandoa? Funguka ili upate msaada zaidi
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Points
170
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 170
Hii dawa, ukiinywa mara moja ndio basi?.
Au maisha yako yote utaitegemea?.
Hiyo siyo dawa pcman. Dawa kwa kawaida mfano mtu anapougua Malaria akaenda Pharmacy na kutumia siku mbili au moja na kujisikia nafuu na ndani ya muda sii mrefu anakuwa akichapa kazi kama kawaida anafikiri ndiyo inayostahili kumbe ile inakwenda kusababisha madhara mengine ambayo hatuyajui. Hii ni product iliyoandaliwa kiasilia na isiyo na madhara kiafya. Mtu hastahili kutumia katika maisha yake yote. Hiyo inakuwa ni ya muda mfupi tu ambapo inatakiwa kwa miezi miwili.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,540
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,540 2,000
mamlaka ya chakula na dawa wanaijua na kuithibitisha?
REVIVE
Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.
KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37''C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa
Gharama ya hiyo product ni Tsh 60500/- tu. Waweza kunipata kwa namba 0776491294 pia kwa kuniandikia barua pepe kupitia ishealthy@hotmail.com
Ukiwa na swali pia ushauri usisite kuniandikia pia
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,683
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,683 1,500
Mkuu fanya tende na maziwa marafiki zako!!
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 1,225
tumia mafuta ya ubuyu: 10mls x 3 daily
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Points
170
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 170
Ningependa kujua kama inatambulika TFDA na TBS tafadhali
Hiyo ni product miongoni mwa products zilizothibitishwa kutumika siyo hapa nchini tu bali kimataifa. Zimefanyiwa utafiti na kuhakikiwa zinafaa na zina ufanisi mzuri sana katika afya zetu miaka 4000 sasa. Nchini China taifa lenye watu zaidi ya bilioni 1.3 wanahamasishwa kutumia hizi products kwa afya. Traditional Chinese Medicine pia imefanya research na kuweza kuwa na uhakika na matumizi yake.
 
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
195
Points
0
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined May 3, 2012
195 0
Naomba mnitajie dawa ambazo zinafaa kuongeza nguvu za kiume. Nawasilisha.
kaka nnakuhakikishia umeshapona tatizo lako dawa ninayo dozi yake 20000,hla tahadhari kama haujaoa hii dawa itakutesa sana unakua na nguvu kali sana hii dawa ya miti shamba kama utahitaji muda wowote ni pm ntakwambia jinsi ya kuipata.
 
Y

yuya

Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
46
Points
70
Y

yuya

Member
Joined Nov 7, 2011
46 70
kaka nnakuhakikishia umeshapona tatizo lako dawa ninayo dozi yake 20000,hla tahadhari kama haujaoa hii dawa itakutesa sana unakua na nguvu kali sana hii dawa ya miti shamba kama utahitaji muda wowote ni pm ntakwambia jinsi ya kuipata.
tutakupataje? Weka namba ya simu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,761
Members 494,236
Posts 30,839,002
Top