Kuomba hela

Kuomba hela

Mwanamke aombae hela na mi namuomba papuchi muda huo huo, asiponipa puchi lake nami simpi hela zangu. Kama vp kila mtu abakiwe na chake tu[emoji849][emoji849][emoji849][emoji848][emoji848][emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipe nikupe huo ndio mtindo wa kisasa
Akila laki hakikisha umemla mara laki [emoji23][emoji23]
 
Mkono kwa mkono,akiomba muite aje achukue,akifika mwambie kabla ya yote kwanza ni kugegedana,akigoma mwambie utaenda kutoa tigo pesa alafu utamtumia,na hiyo itakuwa imetoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajua umasikini unatufanya tuteseke sana kwenye suala zima la mapenzi...... Hapo ukute mtoa mada anaombwa 20,000/= mara 2 au 3 kwa wiki.... kakimbilia huku kuleta uzi na watu wamsaidia kutoa judgement ya mchumba wake. kama hawa watu hamuwezi kuwahandle tafuteni mkwanja kwanza mtaoa tu huko mbele ya safari ikiwa kapuya na mengi wameweza fanya hivyo at their age.
 
Back
Top Bottom