Mwenyewe nimecheka sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eti ufala[emoji38][emoji38][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Yapigwe jua
Yanapangwa kama nyimbo za night club[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Haki nimecheka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Mimi siku nikitangazwa mshindi ndio nitayaanika[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji38][emoji1787]
Sasahivi wacha yakerekete kooni
Ila Kweli privacy ni muhimu .
Kuna watu hawana privacy kabisa,kila kitu kinachofanywa anakianika ,,vingine ni vya wawili tu.. siyo lazima tushirikishwe wote kuona.
Umeshindaaaa...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eti ufala[emoji38][emoji38][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Yapigwe jua
Yanapangwa kama nyimbo za night club[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Haki nimecheka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Mimi siku nikitangazwa mshindi ndio nitayaanika[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji38][emoji1787]
Sasahivi wacha yakerekete kooni
Ila Kweli privacy ni muhimu .
Kuna watu hawana privacy kabisa,kila kitu kinachofanywa anakianika ,,vingine ni vya wawili tu.. siyo lazima tushirikishwe wote kuona.
Siku izi hata simu yangu hupokei wewe binti wa kiarusha na kichaggaMwenyewe nimecheka sana
Haswa hapo kwenye nyimbo za night club [emoji23][emoji23][emoji23]
Ila ukiangalia ni kweli kabisa, tujifunze kutokupiga kelele, japo muda mwingine hua ni matani tu ya humu na kuchangamsha jamvi
Yaani huyu dada ni comedian jamani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119]Mwenyewe nimecheka sana
Haswa hapo kwenye nyimbo za night club [emoji23][emoji23][emoji23]
Ila ukiangalia ni kweli kabisa, tujifunze kutokupiga kelele, japo muda mwingine hua ni matani tu ya humu na kuchangamsha jamvi
Leo nitapokea[emoji4]Siku izi hata simu yangu hupokei wewe binti wa kiarusha na kichagga
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Umeshindaaaa...
Nimekutangaza kuanzia leo. Wewe ni mshindi katika wengi
[emoji23][emoji23]huo sasa unakua ni utoto, mahaba yenu fanyianeni wenyewe msitutingishe humu jamaniYaani huyu dada ni comedian jamani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119]
Yale mahaba yetu ya matani humu yanajulikana,,hayo hayana shida.....
Hata mimi ninayo humu na huwa napenda sana kuyaongea kuchangamsha jukwaa.
Shida ni yaleee ya siriazi kwrlikweli kuyaanika kila kituu humu.
Tatizo wakitutingisha tukitingushika halafu mara mkeka umechanika kama hivi[emoji1787][emoji23][emoji23]huo sasa unakua ni utoto, mahaba yenu fanyianeni wenyewe msitutingishe humu jamani
Well saidTujifunze maana sisi wanawake ndo tuko na uphaller mwingi sana wa kuyaanika mahusiano hadharani ili yapigwe na jua[emoji57][emoji57]
Wanaume wao habari hawapati wanakuzoom tu [emoji16]kumbe nyuma kuna wanawake wenzio kama mia hivi wanapangwa kama nyimbo za night club[emoji1787][emoji1787]
Tujifunzage kunyamaza mpka pale mshindi atakapotangazwa kanisani au msikitini[emoji1536]
Missing u sooo much....but unaendelea vzuri
Niko vereee gud babyMissing u sooo much....but unaendelea vzuri
🥰🥰🥰🥰🥰Niko vereee gud baby
[emoji3590][emoji3590][emoji3590][emoji3590][emoji3059][emoji3059][emoji3059][emoji3059][emoji3059]
Wkend tunaifanyaje sasa[emoji3590][emoji3590][emoji3590][emoji3590]
Tukale vyuku babyWkend tunaifanyaje sasa
[emoji23][emoji23][emoji4]
Watu wana hila acha tu[emoji28][emoji23][emoji23][emoji4]
Ila jf watu wabaya..
Walikuwa wanasema mtaachana tu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Watu wameongea hivyo hadi mkeka umechanika [emoji23]Watu wana hila acha tu[emoji28]
[emoji1787][emoji1787]wewe hebu ukatupie picha kule, mekumissWatu wameongea hivyo hadi mkeka umechanika [emoji23]