Kunani Arumeru? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani Arumeru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mohammed Shossi, Mar 28, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kada wa chadema kata ya sing'isi ambaye pia ni katibu wa hamasa bi.anna akyoo amejiuzulu rasmi leo na kukabidhi kadi yake na kurudi kundini pia kijana wa kata ya hiyo maarufu kama simba aliyekuwa katibu mwenezi wa chadema karudi kundini leo mkutanoni seela chama...

    Source:


    TANURU LA FIKRA

    Mwenye habari ziaid tunamuomba atupatie kwa urefu nini hasa kimepelekea hawa jamaa kuhama chama?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    poleni, kambi ya CDM imevamiwa.

    Hata hivyo, ni kipande kidogo sana katika chama, hawawezi hata kukitikisa.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tanuru la Fikra ndiyo mdudu gani?
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakieleweki. fafanua.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Kama umetumwa waambie hujawakuta
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,517
    Likes Received: 8,306
    Trophy Points: 280
    Kamwambie mkeo, achana na sisi!!
     
Loading...