Dah nimejikuta nasoma uzi wako alafu nashikwa na hasira sana, hivi wanaume wa sasa tunakwama wapi unawezaje kumlea uyo mdada kitoto ivyo yani unamwachia hela alafu anashindwa kupika dah sijui niongee nini unielewe mtie hata mibanzi miwili alafu akili imkae sawaYaani mtu, anadai hawezi kutumia jiko kupika wali, eti ilo jiko haliwezi, jiko mmenunua zaidi ya laki 7, linaoza, unamwachia, elfu 10K, ya kula ukitoka kuangaika jioni unamwambia unakula nini, kununue ata chips, anasema amechoka hatoki nje.
Basi unamwambia kama umebakiza ata elfu 1, leta nimpgie simu boda akuletee chakula, mi ntakununulia alafu nauli mpe boda ata buku, anakwambia hana ata mia, na apo ulimwachia elfu 10, unakuta wewe unakula yule mdudu na yeye hali, basi unanunua mdudu wako unampa elfu 3, kanunue viazi anakwambia mimi nje sitoki nmechoka, na apo kashinda amekaa tu.
Basi unaona jau kula huku mwenzio kakakaa tu, unaamua kwenda kununua, asbui nmemwambia kuna mdogo wangu anakuja kulala, na nmechukia bora asirudi kabisa.
Eti demu ambae hana elimu, ana heshima weeeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hujawakuta.
Bro wengine kuongea hatujuiMATATIZO MENGI YALIYOPO DUNIANI YANASABABISHWA NA WANAUME KUKAA KIMYA
upole mkuuDah nimejikuta nasoma uzi wako alafu nashikwa na hasira sana, hivi wanaume wa sasa tunakwama wapi unawezaje kumlea uyo mdada kitoto ivyo yani unamwachia hela alafu anashindwa kupika dah sijui niongee nini unielewe mtie hata mibanzi miwili alafu akili imkae sawa
π€£π€£π€£π€£Mimi Hilo la kutokupiga ke nililiacha toka nilipokuta nimeseviwa jina "KIBERENGE" wakati mi najina zuri tu..π
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] dahh enz hizo jkt afande akisema nawachangamsha kidogo ujue ni msoto wa maana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]najaribu kufikiria huo mchangamsho
πππππππππ wewe umejua kunivunja mbavu,nimecheka mpaka watu wananishangaa.live longer jfMkuu kwani hujui kupiga wewe..?
Kuna mitama Kuna vichwa Tena vipo dizaini nyingi Kuna kichwa kinaitwa "cheza na karungu yeye" hicho hupigwa maeneo ya jichoni Kuna kichwa kinaitwa "ulipo tupo" hicho hupiga popote lkn haswa hulenga maeneo ya pua!.. mkuu kuna kabari ipo kabari inaitwa "usiempenda kaja" hii inapigwa unahakikusha aliepigwa kabari hiyo anatumbua jicho na misuli ya uso yote Inaonekana hapo bado kumuachia mpk anyampe ndo unamuacha!
Yapo mapigo mengi sijui unakwama wapi..??
ππππDah kumbe warembo walikula msoto![emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] dahh enz hizo jkt afande akisema nawachangamsha kidogo ujue ni msoto wa maana
HhhhhhhhhhMimi Hilo la kutokupiga ke nililiacha toka nilipokuta nimeseviwa jina "KIBERENGE" wakati mi najina zuri tu..[emoji23]
Wasomali wana nn tena Chief katika hili.......!!!Huna demu au mwanamke Apo, huo Ni msukule wa kisomali.
Daaah. Nimecheka sana.Mkuu kwani hujui kupiga wewe..?
Kuna mitama Kuna vichwa Tena vipo dizaini nyingi Kuna kichwa kinaitwa "cheza na karungu yeye" hicho hupigwa maeneo ya jichoni Kuna kichwa kinaitwa "ulipo tupo" hicho hupiga popote lkn haswa hulenga maeneo ya pua!.. mkuu kuna kabari ipo kabari inaitwa "usiempenda kaja" hii inapigwa unahakikusha aliepigwa kabari hiyo anatumbua jicho na misuli ya uso yote Inaonekana hapo bado kumuachia mpk anyampe ndo unamuacha!
Yapo mapigo mengi sijui unakwama wapi..??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ***** daah kweli hatari hatari