Kuna umuhimu gani gari kuingia mawasiliano?

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,590
2,000
Hili swala nimejiuliza sana na sioni logic ya serikali kulazimishadaladala kuingia mawasiliano, daladala zinazotokea Mbezi -Makumbusho ni lazima kuingia kituo cha mawasiliano!

Zikitoka Makumbusho ziingie Mawasiliano, Je kuna umuhimu gani wa kupoteza Muda kiasi cha dakika10 ?

Barabara pia ni mbovu na hakuna marekebisho! Pesa zinazokusanywa getini zinaenda kwa nani? Serikali tafadhali punguzeni hii kero.
 

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
4,935
2,000
hii ndio thread uliyosema ulianzisha ukawa unalalamika watu hawaingii..?? hahahaha


anyways
suala la mawasiliano linahitaji kujadiliwa kwa upana kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom