Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,111
- 34,946
Naomba unieleze tafauti ya picha hizi mbili.Ukilipata swali hili basi wewe akili zako sio za kawaida.
Picha ya kwanza dustbin inaonekana yote...hiyo nyingine dustbin iko cropedNaomba unieleze tafauti ya picha hizi mbili.ukilipata swali hili basi wewe akili zako si za kawaida.
View attachment 640045
1. Time... watch iliyopo kwa picha ya kushoto muda wake ni tofauti na ya kulia.Naomba unieleze tafauti ya picha hizi mbili.Ukilipata swali hili basi wewe akili zako sio za kawaida.
View attachment 640045
Umejaribu lakini umekosea jibu lake. Please try again latter.Picha ya kwanza dustbin inaonekana yote...hiyo nyingine dustbin iko croped
Mmmmhhh... hujakumbuka kuziangalia hizo saa ukutani???Picha ya kwanza dustbin inaonekana yote...hiyo nyingine dustbin iko croped
kumbe na wewe mlaji wa kitomoto babuuuuuuuuuuuuuuu 😀😀Tofauti ya kwanza kabisa ni hizo saa zinaonesha muda tofauti...
Ila hako kakitimoto hapo umenifanya nimwite mangi anitengenezee nusu kilo ya harakaharaka...
Hahahhaa.... labda itokee tu sheikh wangu....kumbe na wewe mlaji wa kitomoto babuuuuuuuuuuuuuuu 😀😀
😀😀😀 unatisha siamini kam ni kweli....Hahahhaa.... labda itokee tu sheikh wangu....