kuna tatizo media | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna tatizo media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Feb 22, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,259
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ndugu wanaJF,

    nilifuatilia habari ya spika Wa bunge kumkatalia tundu lissu kujadili hatima ya mabomu ya gongo la mboto kwenye magazeti na kugundua kuwa haikupata respective coverage...

    hapo nikawa na wasiwasi kuna namna ya mkono mrefu kuweza kutumika kushun information ambazo zinaweza kuturnish image za wakubwa..

    imekaaje hii?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mkuu tz hatuna free media manake hizi tulizonazo zinamilikiwa na mafisadi tu au kuna influence kubwa ya mafisadi. Ndo maana huwa nashauri tuwe na free and independent media!
     
Loading...