Kuna nchi ina serikali bila chama chochote cha siasa?

Kuna nchi ina serikali bila chama chochote cha siasa?

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Posts
4,445
Reaction score
4,714
Wadau naomba mwenye kujua iwapo kuna Nchi yoyote Duniani ina endeshwa na Serikali bila Chama chochote cha Siasá na vipi maendeleo yake na ya Watu wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau naomba mwenye kujua iwapo kuna Nchi yoyote Duniani ina endeshwa na Serikali bila Chama chochote cha Siasá na vipi maendeleo yake na ya Watu wake?
Tanzania inaendeshwa bila chama, inaendeshwa na raisi ambaye wala hasikii lolote la chama chake. La sivyo ilani ya uchaguzi ya chama iliyosema watoto wanaopta mimba shuleni wapewe nafasi ya kusoma wangeendelea kusoma. Ukweli ni kwamba CCM haina la kusema kwa raisi. Wataanzia wapi? Eti wampe maagizo chama kimeshika hatamu, thubutu!
 
Vyama vingi vya siasa ni kupoteza pesa na muda tu. Uarabuni hakuna huo ujinga na wana maendeleobya kiuchumi kushinda nchi kadhaa za Ulaya
 
Back
Top Bottom