Kuna mwenye kuwafahamu OLAM TANZANIA

Kuna mwenye kuwafahamu OLAM TANZANIA

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
12,073
Reaction score
16,631
Wakuu,mko fresh?kuna hawa jamaa wanaitwa OLAM tanzania,wamenipigia cmu niende kwenye interview huko wilayan bunda kwa nafasi ya quality control inspector,naomba kujua maswali wanayoulizwa kwenye usaili na mshahara wao.
Thank you
 
Maswali utayakuta huko huko, yaana unataka uambiwe maswali utakayoulizwa?
 
Maswali utayakuta huko huko, yaana unataka uambiwe maswali utakayoulizwa?

nini cha ajabu hapo sasa,au wewe ni mgeni wa hili jukwaa mkuu?hapa watu tunashare experience mbalimbali.
 
watakuuliza kama umeoa!uko tayari kuishi Tamau!mtarajio yako ya mshahara!watarajie kipi kipya kutoka kwako!
 
Wakuu,mko fresh?kuna hawa jamaa wanaitwa OLAM tanzania,wamenipigia cmu niende kwenye interview huko wilayan bunda kwa nafasi ya quality control inspector,naomba kujua maswali wanayoulizwa kwenye usaili na mshahara wao.
Thank you

mshahara hauzidi jiwe mbili ila utapata kwenye CJ interview zao za kawaida sana hasa maswala ya hesabu na kupata nafasi ni shida kama hukuwai kufanya nao kazi, wanapenda kuchukua previous employees sababu ni issue ya msimu
 
mshahara hauzidi jiwe mbili ila utapata kwenye CJ interview zao za kawaida sana hasa maswala ya hesabu na kupata nafasi ni shida kama hukuwai kufanya nao kazi, wanapenda kuchukua previous employees sababu ni issue ya msimu

CJ ndo kitu gani mkuu?
 
Desa, rejea na uelewe ni kampuni inayohusiana na nini. Pia elewa majukumu yanayoendana na post uliyoomba.
Natumai itakusaidia maana mara nyingi maswali huwa yanalenga maeneo hayo.
Ukipewa nafasi ya kuuliza swali hakikisha unauliza swali la maana mf.., mshahara na marupupu inakuwaje na sio kukaa kimya tu!
Kila la kheri.
 
mshahara hauzidi jiwe mbili ila utapata kwenye CJ interview zao za kawaida sana hasa maswala ya hesabu na kupata nafasi ni shida kama hukuwai kufanya nao kazi, wanapenda kuchukua previous employees sababu ni issue ya msimu

Ahaaa eti CJ??? Kijana umepiga sana CJ na UH wako eti???
 
Kwa faida yako tu. wakikuambia mshahara hata laki moja kubali kufanya nao kazi. Miaka 3 utakuwa tofauti na ulivyo sasa
 
Wakuu,mko fresh?kuna hawa jamaa wanaitwa OLAM tanzania,wamenipigia cmu niende kwenye interview huko wilayan bunda kwa nafasi ya quality control inspector,naomba kujua maswali wanayoulizwa kwenye usaili na mshahara wao.
Thank you

Inaelekea hiyo kazi yenyewe umepigiwa pande sio bure!!
Hata profile ya kampuni huijui!!
 
Wahindi hao baba! Jipange na maswali ya kukagua ubora wa nafaka (kahawa, korosho,ufuta, alizeti n.k
 
Maswali ya kawaida tu, yanayohusu kazi uliyoomba.
 
Wamenambia niende na calculator,asa sijui kuna kusolve macalculus na maparabola!
 
Back
Top Bottom