wolverineGG
JF-Expert Member
- Feb 13, 2025
- 1,966
- 3,678
We jamaaa, umeacha kula malaya ukaenda kujigijigi tikiti?? Noma sanaJana jioni nimetoka kazini nina upwiru balaa, nikasema embu ngoja niende guest kwanza nikanunue, mimi huwa sipendi sana kwenda sehemu za starehe hivyo nikalazimika kumuagiza jamaa yangu anichagulie mwanamke,kweli akafanya hivyo, akaja akanipa ripoti.
Bwana ee gafla nikaingiwa na roho ya ukinyaa, nikafikiria wale malaya wanavyofanya ufuska, nikabadili gia angani nikamwambia nimegaili, tukarudi senta, nikanunua matikiti mawili moja tukalila moja nikapeleka home.
Aise kidogo ninunue malaya.