Kuna mtu/mwananchi atatapeliwa kuanzia jumatatu

Kuna mtu/mwananchi atatapeliwa kuanzia jumatatu

chakati

Member
Joined
Jul 9, 2013
Posts
27
Reaction score
6
Wadau kuna matapeli wamepanga kumtapeli mwananchi nisiyemfahamu zaidi ya tshs.mil.200 kwa kujidai ni waganga na watampatia utajiri,na mwananchi huyo ameamini anakaribia kuwa bilionea akitoa kiasi hicho.Tatizo simfahamu mwananchi huyo,wala anapoishi,ningejitahidi kumuokoa.Hao matapeli niliwasikia wakiongea,wakipanga jinsi watakavyoahirisha kwa
muda matatizo yao ya kiuchumi.Kinachoniuma ni huyo mzee kupoteza kiasi kikubwa cha fedha,alizozichuma kwa jasho kwa muda mrefu ndani ya muda mfupi.
Jioni njema.
 
Wadau kuna matapeli wamepanga kumtapeli mwananchi nisiyemfahamu zaidi ya tshs.mil.200 kwa kujidai ni waganga na watampatia utajiri,na mwananchi huyo ameamini anakaribia kuwa bilionea akitoa kiasi hicho.Tatizo simfahamu mwananchi huyo,wala anapoishi,ningejitahidi kumuokoa.Hao matapeli niliwasikia wakiongea,wakipanga jinsi watakavyoahirisha kwa
muda matatizo yao ya kiuchumi.Kinachoniuma ni huyo mzee kupoteza kiasi kikubwa cha fedha,alizozichuma kwa jasho kwa muda mrefu ndani ya muda mfupi.
Jioni njema.

Ahsante kwa taarifa za ki-intelijensia nadhani kama muhusika yuko humu atajielewa.
 
Mwenzio anataka ziongezeke wewe unamuonea gere, na kwa taarifa yako hata ukimwambia atajua ni wivu wa wabongo, achana naye wajinga ndiyo waliwao
 
Na mtanzania huko Kenya kahukumiwa kwa kujifanya mganga wa kienyeji baada ya kumtapeli mama mmoja m6 ili ziwe m18 kahukumiwa miaka 3 wajinga wengi na tamaa zao
 
Mwenzio anataka ziongezeke wewe unamuonea gere, na kwa taarifa yako hata ukimwambia atajua ni wivu wa wabongo, achana naye wajinga ndiyo waliwao

Very true! Mi huwa nawashangaa watu. Ana miliono 200 bado ati anakwenda kwa mganga aziongeze hiyo ni akili kweli? Huyo acha wazichukue wenye akili maana fedha nyingi hivyo hazitakiwi zikae kwa mtu -------- kama yeye.
 
Asante mkuu kwa taarifa, naona umerithi mikoba ya sheikh Yahya
 
siku zote nasema wajinga hawaishi labda bahari ikauke....
 
Acha kiherehere utatuharibia dili. Jamaa alikua ameanza kutafuna chambo wewe unakuja kutibua. kwani ni zako ? Anyway samaki bado wengi baharini.
 
Ujinga una gharama sana.
Amedunduliza zikafika 200M,ameona cha kuzifanya ili zizae ni kuzi invest kwenye vibuyu vya waganga!!
Wa kiranga haliliwi.
 
Back
Top Bottom