Kuna mtu amekutwa amekufa hapa bonjour Morocco | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu amekutwa amekufa hapa bonjour Morocco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Nov 29, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Habari,

    Nimepita na gari nikielekea mbezi nimeona umati wa watu na Landcruiser ya blue ya polisi,kwa information ni kwamba kuna mtu amefariki pale amekutwa kwenye majani

    Nawasilisha
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vyema kama atatambulika ili apate mazishi yanayostahili toka kwa nduguze
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ina lilhai wa ina lilhai lajuun.
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbezi ipi kiongozi si unajua kuna Mbezi zaidi ya moja, uliuliza uliza kidogo kujua nini kimeendelea hasa?
     
  5. K

    Kiminyio Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaaa lilaahi wa inaa illaahi lrahjiun
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kaka unakuwa kama sio Sokwe Mjanja??? Maiti imeokotwa Bonjour Morocco (Junction ya Ally Hassan Mwinyi Rd.na Kawawa Rd. Jirani na jengo la airtel... upo???
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,411
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Maisha ni magumu sana kwa watu wa chini nchi hii, huyu mmoja kafa barabarani na wengi watafuata; wakati huo huo wabunge wanajiongezea posho na kima cha chini hakiongezeki!! Hivi huyu Kikwete hayaoni haya yanavyowasibu wananchi?
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nipo Kaka ila hayo maelezo yote hayakutolewa mwanzo, ni hivi sasa ndio umeyatoa. Asante kwa taarifa maana wengine tuko vijijini huku tunadumisha dhana ya kilimo kwanza na familia ziko mojawapo ya Mbezi kaka
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mdau Mwenza! Nata na bit basi! Au twende na movie! Hint hapa "death annoucement" unatuchanganyia na issue za kina Vikwete na siasa! floow na mtiririko unaturusha stim!
     
Loading...