Kuna mashine yoyote kwa ajili ya palizi?

Kuna mashine yoyote kwa ajili ya palizi?

Inamonga

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Posts
779
Reaction score
476
Habari za kazi wakuu..

Nauliza kama kuna machine yoyote ndogo ambayo itanisaidia kufanya palizi shambani. Naona nguvu kazi imekuwa ndogo na kazi haziishi kwa wakati.
Kama kuna kifaa chohote kinaweza tatua hili swala naomba nifahamishwe.
 
zipo ndugu nishawai iona video wasup sijajua kama zimeshaingia tanzania nzuri sana na rahisi, shida sasa sifahamu jina lake wala nini?🙂
 
Yah, hii ndio yenyewe kaka iko vzr sana, sijui kama bongo zipo..
 
Nakushauri utumie herbicides, zipo za aina nyingi tu ambazo zinakua ni selective na non selective ila kwa kesi yako wewe inabidi utumie selective ili zisiathiri mazao yako.
Tembelea Agrovet iliyo karibu na wewe utapata msaada zaidi
Habari za kazi wakuu..

Nauliza kama kuna machine yeyote ndogo ambayo itanisaidia kufanya palizi shambani. Naona nguvu kazi imekuwa ndogo na kazi haziishi kwa wakati.
Kama kuna kifaa chohote kinaweza tatua hili swala naomba nifahamishwe.
 
ina
Tahadhari Wa watu mnaoagiza mashine kutoka China hakikisha anaekununulia hyo mashine anauelewa mzr kwa sabab kuna jamaa ang amenunua hii mashine yaani hakifai kabsaa wadau

inaitwaje hii mashine kijana?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom