Kuna kiongozi wetu alitahadhalishwa miaka 50

Kuna kiongozi wetu alitahadhalishwa miaka 50

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Posts
3,428
Reaction score
2,613
Raisi mmoja mstaafu wetu alitahadhalishwa kuwa mara nyingi chama kikitawala zaidi ya miaka 50 huwa kinabadili ajenda kutoka kuwa chama cha Siasa na kuwa kukundi cha kigaidi.

Nadhani Raisi huyo mstaafu kwa sasa itakuwa anatafakali hoja za hao wenzetu ambao tunapopitia walipitia miaka zaidi ya mia moja iliyopita.

Sasa kwa tuliokuwa na taarifa zile tunazipima, naona kama ni kweli, sasa chama Fulani kina kuwa kikundi cha ugaidi, (ugaidi ni nini? Kutisha, kuuwa au uharibifu kama shinikizo la matakwa Fulani) sasa practical inatema na inatoa matokeo halisi.

Wananchi, waandishi wa habari, wanasiasa, wanadini, wafanyakazi, wakulima na wafanya biashara wote wananatishwa na wametishika! KWELI WAZUNGU NOMA!
 
Tuacheni unafiki huyu sio gaidi ni Dikteta lililokomaa

Katiba haina nafasi kwake, uchaguzi wa mitaa anatoa maagizo yeye
 
Raisi mmoja mstaafu wetu alitahadhalishwa kuwa mara nyingi chama kikitawala zaidi ya miaka 50 huwa kinabadili ajenda kutoka kuwa chama cha Siasa na kuwa kukundi cha kigaidi.

Nadhani Raisi huyo mstaafu kwa sasa itakuwa anatafakali hoja za hao wenzetu ambao tunapopitia walipitia miaka zaidi ya mia moja iliyopita.

Sasa kwa tuliokuwa na taarifa zile tunazipima, naona kama ni kweli, sasa chama Fulani kina kuwa kikundi cha ugaidi, (ugaidi ni nini? Kutisha, kuuwa au uharibifu kama shinikizo la matakwa Fulani) sasa practical inatema na inatoa matokeo halisi.

Wananchi, waandishi wa habari, wanasiasa, wanadini, wafanyakazi, wakulima na wafanya biashara wote wananatishwa na wametishika! KWELI WAZUNGU NOMA!
Naona unahangaika sana wewe hamnazo unadhani watanzania ni wajinga kama wewe tafuta wajinga wenzio manyumbu wa huko Ufipa
 
Hivi Mods hamwoni makosa ya uandishi ya mada nzima? Vipi mnaacha tittle ya uzi inakuwa na makosa ya taathira ya Lugha? Hili tatizo la "r" na "l" linaharibu utukufu wa lugha yetu ya kiswahili.
 
Naona unahangaika sana wewe hamnazo unadhani watanzania ni wajinga kama wewe tafuta wajinga wenzio manyumbu wa huko Ufipa
Naona unahangaika sana wewe hamnazo unadhani watanzania ni wajinga kama wewe tafuta wajinga wenzio manyumbu wa huko Ufipa
Unaweza kuta unamtukana babayako na unaniita mpumbavu!! Laana unayo wewe kijana, fuatilia hoja si ujinga na propaganda!
 
Mtaongea yote lakini CCM ipo miaka mia ijayo. Rais Magufuli yupo hadi 2025. Labda mbadili strategies.
 
Back
Top Bottom