Kuna haja ya kumpigia Simu/SMS mpenzi uliyeachana nae?

Kuna haja ya kumpigia Simu/SMS mpenzi uliyeachana nae?

2nzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Posts
257
Reaction score
230
Nadhani wazima kama mimi!

Ingawa ni mgeni ila kwa upendo wenu mtanipokea kwa ushauri mzuri.

Ni hivi wana Jf kuna haja ya kuendelea kumpigia simu, kum SMS mtu uliyeamua kuachana nae ikiwa ulimtamkia kabisa kuwa "tuishie hapa kimahusiano" kutokana na makosa yake.

Naweza nikawa mshamba kwa kusitisha call na SMS, lakini pia huwa ni woga wa kushawishika kurudi tena hapo nitakuwa nimeeleweka wapendwa.
 
Mmmh nyerere akifufuka atatamani kurudi haraka iwezekanavyo maana kwa jinsi unavyoandika inatisha hizi div 5 ni hatari sijui ulifuindishwa na walimu wa enzi zip? Anyway etc.
 
Wewe hivi umeandika nini! Hapo uandishi gani huu mimi simuelewi nisaidieni
 
Nadhani mu wazima kama me...!

Ingawa n mgeni ila kwa upendo wa wanatz mtanipokea kwa ushauri mzuri.
Ni hivi wana jf kuna haja ya kuendelea kumpigia cmu,kumsms mtu uliyeamua kuachana nae ikiwa ulimtamkia kabisa kuwa tuishie hapa kimahucano???na co kwamba kwa kuendelea kumcheki kwa cm atahic bado unahisia nae??? Nipo ivyo ila huwa napata lawama na kujiona mshamba kwa kumpigia cm/sms kwa mtu nliyeamua kumuacha ingawa wao hujirudisha kwa njia ya kuendelea kunicheki hata ncpo pokea Leo bac ataendelea hata kwa cku zjazo.
Ntoeni gizani mwenzenu.

wewe ni ke au me
 
Vijana wataendelea kukosa ajira.... Kwa mtindo huu
 
Back
Top Bottom