Kuna dawa ya kuondoa hamu ya kula?

vaati

Member
Jul 12, 2016
31
95
Habarini wadau, Shikamooni wakubwa

Naombeni ushauri kwenu kuhusu hili tatizo langu. Mwenzenu napenda kula kupita maelezo, sasa hili tatizo linaniboa pia linanisikitisha kiafya. Maana sometimes nakuwa mvivu nikishiba sana.

Napenda nile kidogo ila nashindwa na hili tatizo limenisababishia kuwa na tumbo kubwa ambalo nalichukia. Nisaidieni kwa mawazo.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
53,708
2,000
Anza kupunguza kidogo kidogo, kama ilikua unakula maandazi 10 anza kula 8, baadae 6 hadi ufike mawili, mwili ukiuzoesha kula kidogo unakubali
 

Sabung'ori

JF-Expert Member
Jul 19, 2011
2,119
2,000
...anza kula chakula usichokipenda, naamini utakula kidogo tu lkn ukiendekiendelea kula chakula unachokipenda utaendelea kula sana...
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,066
2,000
dawa ya kupunguza kula hakuna ila dawa ya minyoo ipo

tafuta dawa ya minyoo utafune au kazi unazofanya zinakufanya ule sana au mazoezi yanachangia ule sana la sivyo huli peke yako upo na minyoo
 

hottest00

Member
Jul 5, 2016
68
125
Habarini wadau,
Shikamooni wakubw,,
Naombeni ushauri kwenu kuhusu hili tatizo langu,mwenzenu napenda kula kupita maelezo sasa hili tatizo linaniboa pia linanisikitisha ki afya....maanake sometimes nakua mvivu nikishiba sana .....napenda nile kidogo ila nashindwa na hili tatizo limenisababishia kuw na tumbo kubwa ambalo nalichukia.....nisaidieni kwa mawazo.

Kama unatumia dawa za minyoo vizuri na bado hali iko pale pale basi uwe unakula vitu vidogo vidogo visivyo na mafuta mara kwa mara na kunywa maji mengi ya kawaida sio toka frijini kabla ya kula mlo mzito kama chakula cha mchana au usiku
 

SniperBoi

JF-Expert Member
Feb 3, 2016
1,104
2,000
anza kupunguza kipimo cha kula kwa mfano asubuhi unakunywa uji kikombe kimoja bila kitafunwa na hakikisha mwili wako unajishulisha kufanya mazoezi ya viungo mpaka unatoa jasho ndani ya siku saba utakua umepunguza kiwango cha kula na jiwekee ratiba maalumu ya kula walau kwa siku mara tatu
 

vaati

Member
Jul 12, 2016
31
95
dawa ya kupunguza kula hakuna ila dawa ya minyoo ipo

tafuta dawa ya minyoo utafune au kazi unazofanya zinakufanya ule sana au mazoezi yanachangia ule sana la sivyo huli peke yako upo na minyoo
Nimeshatavuna hata mwezi bado mkuu ....ila bado nakamua msosi
 

vaati

Member
Jul 12, 2016
31
95
Kama unatumia dawa za minyoo vizuri na bado hali iko pale pale basi uwe unakula vitu vidogo vidogo visivyo na mafuta mara kwa mara na kunywa maji mengi ya kawaida sio toka frijini kabla ya kula mlo mzito kama chakula cha mchana au usiku
Asante...
 

vaati

Member
Jul 12, 2016
31
95
anza kupunguza kipimo cha kula kwa mfano asubuhi unakunywa uji kikombe kimoja bila kitafunwa na hakikisha mwili wako unajishulisha kufanya mazoezi ya viungo mpaka unatoa jasho ndani ya siku saba utakua umepunguza kiwango cha kula na jiwekee ratiba maalumu ya kula walau kwa siku mara tatu
Thanks darling
 

maliedo

JF-Expert Member
Jan 15, 2012
1,516
2,000
hili tatizo hata mimi nlikua nalo ila baada ya kuanza kujipikia mwenyewe nikashangaa nmepona gafla,njaa ikiniuma nikitaka kufanya mambo yangu mara vyombo hivi hapa vichafu .hamu yote inaisha nanunua chips navunga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom