Leonardchama7
JF-Expert Member
- Apr 14, 2018
- 2,964
- 4,052
Ha ha ha haaaaaKuna kidada niliingia nacho kwenye mahusiano hapo ndipo nilipojifunza... Kuwa usitembee na mwanamke usiye na malengo naye, nilivyomchana its over akanichimba mkwara mm huwa siachwi kirahisi hivyo uliza hapa mtaani kwetu lile beat nilitokakijacho .... Ilikuwa kazi sana namuda wowote kikitakakinakuja gheto... Nilikifanyia kila ainaya visa wapi ? Mpknilipoamua kuhamakimya kimya usiku saaa sita uck ndio ikawapona pona yangu
sent from HUAWEI
Maneno tuFor WHAT...!!!???π
For WHO....!!!????π€¨
Go EAST I go WEST ππππ
You CHEW I SWALLOW ππππ
You SPIT I VOMIT ππππ
You QUIT I VANISH π€£π€£π€£π€£
Kasinde Matata π
[emoji23] mkuu unawapata wapi hata wa hivyo..?
Mi sijawahi pata hata wa kujitokeza anigande. !
Dah ni kama unaelezea kisa kilichonikumba sikuwai kujua kama kumuacha mtu ni vigum sana wakat mwingine
Hata wanaume tupo pia.
daahh mi hadi kuna wakati niliamua kuishi kibachela tuuu.nilijiona nna nuksi kwa kupata wanawake chizi mapenzi.
Mwanamke aachwi siku unaweza kupanwa na nyegezi ukaanza kuwakumbuka ,ukitaka kumpigia yule simu tayari ulishamwambia sikutaki,
Mwanamke aachwi mimi huwa siwaachi kabisa
Huyo ni mimi ukiingia hapa hutoki kirahisi[emoji123][emoji123][emoji123]
Makamanda wa Vietinam wanakuja!
Hao wapo hasa ukikutana na wale waliotokea Kg huko mwisho wa reli, ni wabishi yaani hata ukimweleza ana kwa ana kuwa sihitaji kuwa na wewe bado mtabishana mpaka jua lizame,
Labda umtoloke uhame kabisa umuachie vitu ndani
Ha ha ha ha haUnangβangβaniwa hadi unatamani uwaite akina milady Ayo wakusaidie kuripoti [emoji28]
Kuna kidada niliingia nacho kwenye mahusiano hapo ndipo nilipojifunza... Kuwa usitembee na mwanamke usiye na malengo naye, nilivyomchana its over akanichimba mkwara mm huwa siachwi kirahisi hivyo uliza hapa mtaani kwetu lile beat nilitokakijacho .... Ilikuwa kazi sana namuda wowote kikitakakinakuja gheto... Nilikifanyia kila ainaya visa wapi ? Mpknilipoamua kuhamakimya kimya usiku saaa sita uck ndio ikawapona pona yangu
sent from HUAWEI
Maneno tu
Ilikuwa zamani Tena zile zakaleYanavunja jifupa....!!!ππ½ββοΈππ½ββοΈππ½ββοΈππ½ββοΈ
Ilikuwa zamani Tena zile zakale
You know what kasie..?Aaahahahahhaaa ndo maana ukabatizwa bila kujua.... kibeeee......