Kuna aliyewahi kutumia software ya Blender?

Kuna aliyewahi kutumia software ya Blender?

DAVIES KILANGI

Senior Member
Joined
Nov 25, 2018
Posts
174
Reaction score
119
Kama mada inavyojieleza, kwa aliyewahi install hii software katika PC alitimia njia gani akafanikiwa na ikafunguka vema.

Mimi imenitesa sana na nimetumia muda mrefu sana lakini wapi, wana tech msaada wenu kwa mlioweza kiinstall na ikafunguka.

Najaribu kuwaza au mpaka kununua graphics card ndo ikubali au namna gani.

Msaada tafadhali
 
Kama maada inavojieleza, kwa aliewahi install hii software katika pc alitimia njia gani akafanikiwa na ikafunguka vema.

Mimi imenitesa sana na nmetumia muda mrefu sana lakini wapi, wana tech msaada wenu kwa mlioweza kiinstall na ikafunguka.

Najaribu kuwaza au mpaka kununua graphics card ndo ikubali au namna gani.

Msaada tafadhali
Mkuu, kama latest version zinazingua jaribu kupakua version za nyuma kidogo kama 2.8 nayo itakupa matokeo mazuri tu.
 
Kama mada inavyojieleza, kwa aliyewahi install hii software katika PC alitimia njia gani akafanikiwa na ikafunguka vema.

Mimi imenitesa sana na nimetumia muda mrefu sana lakini wapi, wana tech msaada wenu kwa mlioweza kiinstall na ikafunguka.

Najaribu kuwaza au mpaka kununua graphics card ndo ikubali au namna gani.

Msaada tafadhali
Kitu kngne uangalie je, computer yako ina uwezo unaolingana na specifications za software inavyotaka??
 
Blender huwa inatisha sana ukiwa mgeni nayo ila ukishaipata workflow yake inakuwa ni rahisi kiasi chake...

Ngoja nikuwekee uzi niliouanzisha humu humu ambapo nilikuwa naweka picha na videos nilizotengeneza kwa kutumia hiyo blender

👇👇👇
 
Blender huwa inatisha sana ukiwa mgeni nayo ila ukishaipata workflow yake inakuwa ni rahisi kiasi chake...

Ngoja nikuwekee uzi niliouanzisha humu humu ambapo nilikuwa naweka picha na videos nilizotengeneza kwa kutumia hiyo blender

[emoji116][emoji116][emoji116]
Mawasiliano mkuu
 
Back
Top Bottom