Kumekucha majimbo ya Umasaini: CCM wahamia CHADEMA Simanjiro

Kumekucha majimbo ya Umasaini: CCM wahamia CHADEMA Simanjiro

Nali

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Posts
1,155
Reaction score
814
Wadau, Amani iwe nanyi nyote!

Wakati Leo tunasherehekea sikukuu ya Eid, huko Katika majimbo ya Umasaini hasa Simanjiro na Monduli, waliokua wanachama wa ccm katika wilaya Hizo wamekihama chama chao na kuhamia chama cha ukombozi CHADEMA.

Kwa taarifa Za uhakika kutoka Monduli ni kwamba Madiwani wote wa Monduli wamekihama ccm na kujiunga na Chadema mchana huu na kupokelewa na uongozi wa Kanda ya kaskazini.

Huko Simanjiro, zaidi ya Wamasai na Wachaga waliokua wanachama wa ccm wakiwepo wafanyabiashara wakubwa wa Madini ya Tanzanite wakiwemo akina Mako, Mardadi, Ndege, Mwanya, Simbaa, Sunda na Matias Manga, WOTE wamehamia CHADEMA!

Kwa mtazamo na mwelekeo huu, uchaguzi mwaka huu hasa katika majimbo Haya ni dhahiri ccm watapoteza nafasi Za udiwani na ubunge.

Yule mpiga debe wa simanjiro Olesendeka atang'olewa mwaka huu tena kwa aibu na sijui ataweka Wapi uso wake.

Hongera sana Chadema, hongereni makamanda maana mmefanya maamuzi Mema na kuchagua pahala Salama!

Alluta Continua!!!!
 
Ole endeka atafanya kama lembeli kujikata kabla ya kukatw
 
Mako, Manga na Sunda wamehamia CDM kweli??

Kama ni kweli basi CCM wasijisumbue kabisa Kilimanjaro na Arusha + Manyara
 
Keleuuuuwiiiiii! Ukawa mnasubiri nini jamani? Eeh Mungu endelea kuwapa ufahamu wote waliokuwa hawajitambui.

Ccm mtakoma.
 
Wadau, Amani iwe nanyi nyote!

Wakati Leo tunasherehekea sikukuu ya Eid, huko Katika majimbo ya Umasaini hasa Simanjiro na Monduli, waliokua wanachama wa ccm katika wilaya Hizo wamekihama chama chao na kuhamia chama cha ukombozi CHADEMA.

Kwa taarifa Za uhakika kutoka Monduli ni kwamba Madiwani wote wa Monduli wamekihama ccm na kujiunga na Chadema mchana huu na kupokelewa na uongozi wa Kanda ya kaskazini.

Huko Simanjiro, zaidi ya Wamasai na Wachaga waliokua wanachama wa ccm wakiwepo wafanyabiashara wakubwa wa Madini ya Tanzanite wakiwemo akina Mako, Mardadi, Ndege, Mwanya, Simbaa, Sunda na Matias Manga, WOTE wamehamia CHADEMA!

Kwa mtazamo na mwelekeo huu, uchaguzi mwaka huu hasa katika majimbo Haya ni dhahiri ccm watapoteza nafasi Za udiwani na ubunge.

Yule mpiga debe wa simanjiro Olesendeka atang'olewa mwaka huu tena kwa aibu na sijui ataweka Wapi uso wake.

Hongera sana Chadema, hongereni makamanda maana mmefanya maamuzi Mema na kuchagua pahala Salama!

Alluta Continua!!!!

Huyo Mbunge wa Simanjiro ni mtu wa EL siyo watu wake tu hata yeye aende.Tuliwakuta Ghana kwenye hotel moja wanazungumzia jinsi watakavyofanya kpeni zao baada ya EL kuteuliwa kupeperusha bendera ya CCM sasa wamebaki na aibu wacha waende wanafiki
 
Wadau, Amani iwe nanyi nyote!

Wakati Leo tunasherehekea sikukuu ya Eid, huko Katika majimbo ya Umasaini hasa Simanjiro na Monduli, waliokua wanachama wa ccm katika wilaya Hizo wamekihama chama chao na kuhamia chama cha ukombozi CHADEMA.

Kwa taarifa Za uhakika kutoka Monduli ni kwamba Madiwani wote wa Monduli wamekihama ccm na kujiunga na Chadema mchana huu na kupokelewa na uongozi wa Kanda ya kaskazini.

Huko Simanjiro, zaidi ya Wamasai na Wachaga waliokua wanachama wa ccm wakiwepo wafanyabiashara wakubwa wa Madini ya Tanzanite wakiwemo akina Mako, Mardadi, Ndege, Mwanya, Simbaa, Sunda na Matias Manga, WOTE wamehamia CHADEMA!

Kwa mtazamo na mwelekeo huu, uchaguzi mwaka huu hasa katika majimbo Haya ni dhahiri ccm watapoteza nafasi Za udiwani na ubunge.

Yule mpiga debe wa simanjiro Olesendeka atang'olewa mwaka huu tena kwa aibu na sijui ataweka Wapi uso wake.

Hongera sana Chadema, hongereni makamanda maana mmefanya maamuzi Mema na kuchagua pahala Salama!

Alluta Continua!!!!

You should not trust these people! They are unruly horse, you can never tell where it will take you
 
Mako, Manga na Sunda wamehamia CDM kweli??

Kama ni kweli basi CCM wasijisumbue kabisa Kilimanjaro na Arusha + Manyara

Ni kweli Mkuu. Ccm katika majimbo hayo ni kwishne....
 
Back
Top Bottom