Kumdai boyfriend ni vibaya?

Mpotezee c muungwana huyo....!Ila umwambie kuwa umesamehe.
 
teh teh hao ndo wanaume bwanaa we unajibana unasema unamsaidia ili mambo yakae muishi vizuri mwenzako anamipango mingine.
Hiyo 25% kaitumia mwenzio ndo mjifunze kila siku hamkui mi siwekezi kwa mwanaume wala sichangi nae.
Yeye ndo awekeze kwangu afterall yeye ndo mwanaume.
So isamehe tu by the way hela inatafutwa utapata i;la ndo ujifunze mwanaume anayekulala si kaka yako si ndugu si babako mzazi
 
The Boss yaani kama ulikuwa umeingia mawazoni mwangu.........Haha nway mdada pole ila ni fundisho kwako na kwetu pia.

Hivi naomba niulize mbona wenzetu wanaume huwa wanajua toka mwanzo kama huyu demu ni wa kuzugia tu na kutuliza kiu na sio wa future? Inakuwaje sie wanawake tushindwe kulitambua toka mwanzo? Ina maana sie tunapoingia kwenye mahusiano tunaingia kichwa kichwa tu.
 
madameA i can still feel the pain n hatred in ur posts...sijui ninini kilikutokea. Pole sana...
 
Last edited by a moderator:

MwanajamiiOne mioyo ya watu ni kiza kinene sana! huwezi jua kama hujapitia na kuexperience hii kitu.. uuuh imenikumbusha those days nilipokuwa foolish natumia hela zangu eti tufungue biz kumbe jamaa kicheche balaa..lol tena hela zenyewe zilikuwa za shikamoo..

mpotezee tu huyo haina sababu ya kuumiza roho yako.utapata tu zingine...
 
Last edited by a moderator:
Little Angel..... mamii nimeuliza tu sio kwamba sijapitia mie ndo nilikuwa mjiiiiinga wa mwisho yaani hadi ATM cards nilikabidhisha kwa hiari. Ndo bado najiuliza why sikuwa nimelitambua tokea mwanzo?

Ni kweli usemayo alisamehe tu kwani hata akiamua kumpeleka kwenye vyombo vya sheria bado awezaambiwa kuwa mlipeana katika mazingira ya mapenzi nendeni mkalipane katika mazingira hayo hayo............... si bora hata yeye aliambulia hiyo 75%!!
 
Last edited by a moderator:
Kwa mazingira hayo una haki ya kudai na kama amefanya hivyo malipo sawa na alivyokufanyia atayapata hapahapa duniani, wewe muombee tu kwa MUNGU na wewe utalipwa tu haki yako.
 

ok nimekupata my dear..yaani ww ulikua kama mm..nilirudishiwa ATM card ina balance ya sh 2000/- uuwii jamani mh.acha tu..mtu yule alinilostisha sana sipati kusema...
 
Last edited by a moderator:

ok nimekupata my dear..yaani ww ulikua kama mm..nilirudishiwa ATM card ina balance ya sh 2000/- uuwii jamani mh.acha tu..mtu yule alinilostisha sana sipati kusema...
 
Last edited by a moderator:
Hizo hesabu umezirudisha anazo kuhongaga.
 
duh kumbs mtalimbo unawafanya bidada hadi watoe hela hivyo...ngona nijikamatia dada huruma
 
afu mumiii huyo wako c mwanaume ni jianaume, if the money isnt worthy that much u can live it beside and never give a damn on it, keep go on u will be blessed more than that
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…