Kumbe Wanaume mabikra miaka 34 bado wapo!!

Ukianza ndo utaanza kusikia. Unapataje hamu ya sigara wakati huvuti.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna watombaji wazuri kama walokole mambo yao ni kimya kimya alafu wanakuambia mwanamke anaambiwa nimeongozwa na bwana kuja kwako naye anasema amen,,, achana nyegezi mkuu hatareee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahhaa watu tunatofautiana aisee! miaka 34 hajui papuchi kweli! wakati mm mpaka mda huu nimekula papuchi ambazo idadi ni sawa na umri wangu times 3...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…