Kumbe Utatabiri unasidia watu kufanya kazi!


Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Points
225
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 225
Ni miezi iliyopita tu wataalamu kutoka mamlaka hali ya hewa walitutahadharisha kwamba kutakuwapo na mvua nyingi mno hivyo tujihadhari.Shirika la Umeme Tz wakaanza pia kazi yao ya kubadilisha zile nguzo mbovu za umeme kuepusha madhara zaidi kutokana na taarifa hizo.Hivi majuzi wakasema kwamba mvua zilizotarajiwa hazitakuwa nyingi tena.Hii imesaidia kwani hata huku mtaani kwetu walibadilisha nguzo ambayo ilikuwa haifai(imeoza) kwani tulikuwa tunapiga kelele kila siku lakini jamaa wakawa wanajidai hawsikii.Walau huu utabiri umewafanya kuikumbuka hii nguzo yetu na kuibadilisha!
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top