Kumbe unaweza mtongoza mwanaume na akakupenda

Kumbe unaweza mtongoza mwanaume na akakupenda

Ulichomfanyia yule jiandae kufanyiwa na wewe na kama sio wewe basi mwanao yatamkuta hayohayo
 
Ondoa hofu ,furahia maisha..SEX kwa sana,MPE kila utamu...ila chunga usije pata mimba,na ukimwi....p2 zipo na ky gel zipo..,njoo inbox initongoze nami,loh nmependa uandsh wako jmn- kibabu mimi
 
Si kwamba humuamini, bali hujiamini wewe mwenyewe, na hivyo unajiona unaweza kujilengesha na mwanaume akaingia ulingoni. Jitulize, uwe mkweli kwa nafasi yako na kwa unatejilengesha, jaribu kuridhika katika maamuzi yako kwa utakayempata, maana unaposema mnaendana kila kigezo na bado unadai humwamini, maana yake ni nini?
 
Kwa uandishi huo, kama unakimbizwa hakuna koma wala nukta endelea kujishitukia.
 
Ni kawaida ya wanawake wakiachwa huwa wanagawa sana na rahisi kuhisi kuwa wanapendwa hata jamaa akiatabasamu kidogo tu.

Pole sana, ila jichunge usipate magonjwa ya zinaa na UKIMWI
 
Back
Top Bottom