Kumbe tumekopa ili tununue ndege cash!!!


share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,395
Likes
4,318
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,395 4,318 280
Serikali imejidadavua kuwa imenunua ndege sita kwa fedha taslimu (cash) na kwamba Watanzania tutembee vifua wazi. We are donor country!!!!. Tunajiuliza, fedha hiyo imetoka wapi wakati makusanyo (revenue) yetu ni wastani wa trioni 13 kwa mwaka!! Asimilia zaidi ya 60 ya mapato hayo huenda kwenye matumizi ya kawaida ya serikali (recurrent expenditure). Sasa hizi za kununulia ndege (development expenditure) tena nje ya bajeti iliyopitishwa na bunge imetoka wapi? Tukiangalia deni la taifa, limepaa sana hadi kufikia trioni 61!!!!! Hivyo, hii tutakosea kutafsiri kuwa tulikopa fedha ili kununua, pamoja na mambo mengine, ndege kwa fedha taslimu (cash) ?!?!
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,519
Likes
6,826
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,519 6,826 280
Huyu jamaa misifa tu!Unakopa pesa watoto wapate ada waende shule halafu unajisifia umenunua pikipiki kwa cash????Damn,hapo bila kukopa watoto wasingeenda shule,hivyo usingeweza kununua pikipiki ukaacha watoto nyumbani!
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,519
Likes
6,826
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,519 6,826 280
ujinga mtumu,pesa za ndege ni zetu.hivi kwa nn chadema hamtaki nchi hii iendelee nyie ni mashetani wakubwa.mfie mbele
Huyu jamaa misifa tu!Unakopa pesa watoto wapate ada waende shule halafu unajisifia umenunua pikipiki kwa cash????Damn,hapo bila kukopa watoto wasingeenda shule,hivyo usingeweza kununua pikipiki ukaacha watoto nyumbani!
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,315
Likes
10,104
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,315 10,104 280
ujinga mtumu,pesa za ndege ni zetu.hivi kwa nn chadema hamtaki nchi hii iendelee nyie ni mashetani wakubwa.mfie mbele
Yes pesa z ndege ni zetu.. but embu njoo na data halisi.. information kwamba pesa hizo zikitoka wap

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
356
Likes
326
Points
80
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
356 326 80
Gambia's Justice Minister, Abubacarr Tambadou, has revealed that the country's ex-president Yaya Jameh stole $50 million dollars before leaving office.

He says Jameh stole the money via the country's telecoms company.

Jameh fled for exile in Equatorial Guinea in January after 22 years in power.

The court has frozen all Jameh's assets that are still left in the Gambia.
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,994
Likes
1,119
Points
280
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,994 1,119 280
ujinga mtumu,pesa za ndege ni zetu.hivi kwa nn chadema hamtaki nchi hii iendelee nyie ni mashetani wakubwa.mfie mbele
Usimropokee fikiri kwanza, pesa za kununua ndege ni pesa za madeni ya ndani, kutoka TPA, PPF nk usibishe na mtazamo wako finyu
 
Elly official

Elly official

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2018
Messages
266
Likes
238
Points
60
Elly official

Elly official

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2018
266 238 60
Serikali imejidadavua kuwa imenunua ndege sita kwa fedha taslimu (cash) na kwamba Watanzania tutembee vifua wazi. We are donor country!!!!. Tunajiuliza, fedha hiyo imetoka wapi wakati makusanyo (revenue) yetu ni wastani wa trioni 13 kwa mwaka!! Asimilia zaidi ya 60 ya mapato hayo huenda kwenye matumizi ya kawaida ya serikali (recurrent expenditure). Sasa hizi za kununulia ndege (development expenditure) tena nje ya bajeti iliyopitishwa na bunge imetoka wapi? Tukiangalia deni la taifa, limepaa sana hadi kufikia trioni 61!!!!! Hivyo, hii tutakosea kutafsiri kuwa tulikopa fedha ili kununua, pamoja na mambo mengine, ndege kwa fedha taslimu (cash) ?!?!
Kondoo ndo mjinga kati ya ninaowajua, nafikiri ww nijinga zaidi yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391