Munabusule
JF-Expert Member
- Oct 28, 2013
- 976
- 492
Dr.Slaaa amewahi kusema kuwa bila polisi kutumika kumuokoa, CCM ni wepesi kama karatasi.
Mbona hio philosophy ya kitoto kabisa umekosa hojaaa?
Mbona mmeshindwa mpaka kwenye serikali za mitaa? Unamsikiliza Slaa na kuamini maneno yake?
Mbona mmeshindwa mpaka kwenye serikali za mitaa? Unamsikiliza Slaa na kuamini maneno yake?
Mbona mmeshindwa mpaka kwenye serikali za mitaa? Unamsikiliza Slaa na kuamini maneno yake?
Mimi naona wewe ndio umejibu kitoto kwenye hoja ya KIKUBWA
Mbona mmeshindwa mpaka kwenye serikali za mitaa? Unamsikiliza Slaa na kuamini maneno yake?
Dr.Slaaa amewahi kusema kuwa bila polisi kutumika kumuokoa, CCM ni wepesi kama karatasi.
Mbona hio philosophy ya kitoto kabisa umekosa hojaaa?
Mbona mmeshindwa mpaka kwenye serikali za mitaa? Unamsikiliza Slaa na kuamini maneno yake?
Kule Mtwara walipo tegemea wame hangukia pua!
Mhh angukia pua kivipi Ccm viti 58 vikiwemo 11 vya kupita bila kupingwa na Ukawa ni viti 53.
Wenyewe Maintarahamwe wanalijua hilo ndio sababu inabidi watoe rushwa za aina mbali mbali kwa wapiga kura zikiwemo kofia, kanga, fulana, ubwabwa, pombe za kienyeji, magunia ya vyakula na hata pesa huku wakitumia vyombo vya dola kuwatisha na kuwanyanyasa wapiga kura na viongozi wa upinzani na ile Tume ya uchaguzi ya Maintaharamwe kuchakachua matokeo. Bila kufanya haya zamani hawa wahuni na wezi wangekuwa wamesahaulika katika anga za siasa nchini.
Mhh angukia pua kivipi Ccm viti 58 vikiwemo 11 vya kupita bila kupingwa na Ukawa ni viti 53.