Kumbe ndivyo inavyokuwaga..............!!!!!

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Hhahaaaaaaaaa, kweli ni kuona mengi na ndivyo "inavyokuwaga".........chembe zote za ukweli zimo hapo mjomba
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
Akiwa hana kitambi anamkimbia Mwanume, akipata neema akapata kitambi kama Wasirra, anamkimbilia mwanaume! Inaonekana wanaume hatupendi wanawake wenye vitambi!
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,977
1,500
woga na hofu ambayo wanaume tunaipata tunapoambiwa wapenzi wetu wameshika mimba ungekuwa tunaupata kabla ya kufanya mapenzi na hao wapenzi wetu, walahi masafa mtume, mahusiano yangekuwa matamu kweli, lakini wapi bwana. Mwanamke atakavyogeuziwa kibao, hata hawezi kuamini kama huyu ndo yule mwanaumme alokuwa akimsifia kwa maneno matamu tamu na miungurumo ya ajabu ajabu kunako sita kwa sita.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom