Kumbe kuna watu wawili waliuawa Igunga.


J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
Tupo msibani hapa mburahati kuna kijana inasadikiwa kijana wa chadama anaitwa Okada aliuawa kwa kupigwa risasi na mjini igunga siku ya kutangaza matokeo ni kati ya vijana waliokuwa wanafanya maandamano kabla ya matokeo kutangazwa na inasadikiwa kuwa ameishazikwa ambapo leo wanandugu walifika Makao makuu ya chadema kinondoni na kulalamika kuwa wanataka maiti ya ndugu yao waje wazike wenyewe hapa Dar es salaam
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
Chadema wana mortuary siku hizi?
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,145
Likes
523
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,145 523 280
Tupo msibani hapa mburahati kuna kijana inasadikiwa kijana wa chadama anaitwa Okada aliuawa kwa kupigwa risasi na mjini igunga siku ya kutangaza matokeo ni kati ya vijana waliokuwa wanafanya maandamano kabla ya matokeo kutangazwa na inasadikiwa kuwa ameishazikwa ambapo leo wanandugu walifika Makao makuu ya chadema kinondoni na kulalamika kuwa wanataka maiti ya ndugu yao waje wazike wenyewe hapa Dar es salaam
Kwa nini azikwe haraka kinafichwa kitu gani?????????? Je amaefanyiwa postmortem kujua course of death au ni vanga vanga tuu!!!!!!!! Wandugu waliofiwa poleni sana, kazi ya wanamaghamba hiyo!!!!!!!!!!!!!!!!
 
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2007
Messages
272
Likes
21
Points
35
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2007
272 21 35
Tupo msibani hapa mburahati kuna kijana inasadikiwa kijana wa chadama anaitwa Okada aliuawa kwa kupigwa risasi na mjini igunga siku ya kutangaza matokeo ni kati ya vijana waliokuwa wanafanya maandamano kabla ya matokeo kutangazwa na inasadikiwa kuwa ameishazikwa ambapo leo wanandugu walifika Makao makuu ya chadema kinondoni na kulalamika kuwa wanataka maiti ya ndugu yao waje wazike wenyewe hapa Dar es salaam
Acha uzushi. nani kakwambia? Yaani mtu amekufa Igunga basi ni lazima iwe ni kwa ajili ya CDM? Naamnini kuwa CDM hawangekaa kimya kama ingekuwa ni hivi. Watu wawili? No way!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,356