kumbe gmail akaunti zina usumbufu kiasi hiki?

kumbe gmail akaunti zina usumbufu kiasi hiki?

SAYANSIKIMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2014
Posts
1,132
Reaction score
260
Kila niki sign in kwenye gmail yangu akaunti kwa kutumia simu yangu wananiambia ni type maneno ambayo ni magumu kuya type .jamani nifanyaje ili niondoe hili tatizo. kwa sababu ninashindwa kusoma email zangu ni ki sign in tu wananiambia ni andike au ni type text ambayo ni vigumu kuiandika vile wanavyotaka.naombeni msaada wenu wakuu.
 
Kila niki sign in kwenye gmail yangu akaunti kwa kutumia simu yangu wananiambia ni type maneno ambayo ni magumu kuya type .jamani nifanyaje ili niondoe hili tatizo. kwa sababu ninashindwa kusoma email zangu ni ki sign in tu wananiambia ni andike au ni type text ambayo ni vigumu kuiandika vile wanavyotaka.naombeni msaada wenu wakuu.
gmail na sayansikimu wapi na wapi??
 
Kila niki sign in kwenye gmail yangu akaunti kwa kutumia simu yangu wananiambia ni type maneno ambayo ni magumu kuya type .jamani nifanyaje ili niondoe hili tatizo. kwa sababu ninashindwa kusoma email zangu ni ki sign in tu wananiambia ni andike au ni type text ambayo ni vigumu kuiandika vile wanavyotaka.naombeni msaada wenu wakuu.
njia nyepesi tafuta computer (pc), log in kwenye account yako then nenda sehem ya privacy/ security fungua hapo, then itafungua policies and principles, angalia sehem ya TWO STEP VERIFICATION, then fuata hapo.. utatakiwa kuweka namba yako ya sim (phone number) ili iwe inatumika kwa ajiri ya security, then gmail watakupigia au utuma text yenye private code ambazo utaingiza,, baada ya hao tatizo la hiyo midude ya verification litaisha na mara nyingi ukisahahu password au uhitaj ku reset password utaweka namba yako tu ,,k
kwa mtazamo wangu wa email zote, gmail ni faster and easy to use, ina customization nzuri sana kulinganish na wengine
 
kazi kweli sasa mbona unaanza kunikashifu tena.
ha ha ha ha pole kiongozi i was just kidding, sasa ni hiv kama unatumia simu pls jaribu kutumia computer na uwe na stable connection. arafu ukiona inakwambia umekosea jitahidi kurefresh mpaka utakapopata character rahisi zaidi kuziandika.
 
asanteni sana wakuu tayari nimeshaweza na akaunti tayari imeshafunguka asanteni sana.
 
Sawa Sayansikimu, siku nyingine ukiona hiyo code ni ngumu kusomeka unaweza kuomba uwekewe nyingine na nyingine mpaka itokee unayoweza kuiosoma. Re-captcha
 
mkuu simu gani unatumia kwanza??
gmail is the simplest of them all
wewe tuu
 
Back
Top Bottom