Kumbe ccm wanamiliki madaraja? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ccm wanamiliki madaraja?

Discussion in 'Jamii Photos' started by i pad3, Mar 28, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,520
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    4.jpg

    picha na mjengwa blog
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Dah umenikumbusha mwaka 1998 nilipoenda huko Ruaha.....
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,406
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    duuuuh mkuu umenikumbusha mbaaali, miaka 1978, hapo karibu kuna geti la tanesco miaka hiyo, kulikuwa na (mbaula) lori la fiat likiitwa moreta likitusafirisha kutoka damsite hadi mkamba, maisha yalikuwa mswano mnooooo.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni iyo rangi au aliyelifungua.
    Kama ni rangi kumbuka ni maeneo ya hifadhi hayo so greenish ndo rangi ya kupaka.
    Ndo maana ata magari ya kitalii yana rangi izo ambazo ni friendly kwa wanyama!
     
  5. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama la Yanga vile!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Kila kitu chao mpaka viwanja vya soka.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,328
    Likes Received: 1,794
    Trophy Points: 280
    The only tinga tinga I know....
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mi naona linamilikiwa na precision air. Ni maoni yangu tu.
     
Loading...