Kulinda raslimali kwataka ujasiri: Chadema jifunzeni ya zambia na madini yao.


SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Ni wazi sasa ni suala la muda tu kabla ya ccm kuondoka madarakani na nafasi yake kuchukuliwa na chama mbadala chenye nguvu, na hapa tz ni Chadema. Kuchukua uongozi (mamlaka) ni jambo moja na uongozi uliotukuka ni jambo jingine. Ndiyo maana nawaomba chadema wajifunze namna wazambia walivyoamua kuzuia uuzwaji wa madini yao nje ya nchi mpaka sheria mpya ya madini ipitishwe. Hii ni kutokana na tuhuma za kuuza madini bila kufuata taratibu kunakofanywa na wafanyabiashara na hivyo kuikosesha mapato serikali (source BBC). Hapa kwetu imeshindikana, hivyo chadema mmeona inawezekana, Zambia wameweza nasi tunaweza na madini ni mfano mmoja tu.
 
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2009
Messages
235
Likes
1
Points
0
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2009
235 1 0
Ni wazi sasa ni suala la muda tu kabla ya ccm kuondoka madarakani na nafasi yake kuchukuliwa na chama mbadala chenye nguvu, na hapa tz ni Chadema. Kuchukua uongozi (mamlaka) ni jambo moja na uongozi uliotukuka ni jambo jingine. Ndiyo maana nawaomba chadema wajifunze namna wazambia walivyoamua kuzuia uuzwaji wa madini yao nje ya nchi mpaka sheria mpya ya madini ipitishwe. Hii ni kutokana na tuhuma za kuuza madini bila kufuata taratibu kunakofanywa na wafanyabiashara na hivyo kuikosesha mapato serikali (source BBC). Hapa kwetu imeshindikana, hivyo chadema mmeona inawezekana, Zambia wameweza nasi tunaweza na madini ni mfano mmoja tu.
Zambia mmd ndiyo walikuwa wapinzani kabla hawajakiondoa mmd,leo hao wapinzani wamedhilisha walikuwa hawana dira bali ni kuiba tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185