Kuku wa kienyeji wanapatikana bei poa

Kuku wa kienyeji wanapatikana bei poa

Boro Nanga

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Posts
299
Reaction score
196
Habarini ndugu wote humu ndani,

Kwa yeyote atakayehitaji kuku wa kienyeji tuwasiliane wanapatikana wengi tu bei ni rahisi itaendana na idadi ya m2 atakayohitaji ila ni kuanzia 16000 wakubwa.
 
habarini ndugu wote humu ndani ,kwa yeyote atakayehitaji kuku wa kienyeji 2wacliane wanapatkana wengi tu bei ni rahisi itaendana na idadi ya m2 atakayohitaji ila ni kuanzia 11000 wakubwa
Mimi juz tu nimenunua kukumkubwa kwa elfu 8000
 
kimya muda mrefu hawakuwepo walikwisha, kwa yeyote atakayehitaji sasa wapo wengi wakutosha
 
round hii na mayai ya kienyeji yanapatikana pia bei sh15000 kwa tray1
 
Back
Top Bottom