Kuku na mayai wanapatikana hapa [emoji116]

Kuku na mayai wanapatikana hapa [emoji116]

mama khalifa

New Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
2
Reaction score
1
Vifaranga wa kuku wa kuroila wa mwezi mmoja kwa sh 5000 na vifaranga wa miezi miwili kwa shilingi 7000 wanapatikana, na mayai kwa sh 10,000 kwa wingi kabisa weka Oder yako mapema 0754826041 na
WhatsApp 0756520955 Tupo mbande chamanzi na pia tunapatikana kurasini karibu na chuo cha uhasibu karibuni sana
 

Attachments

  • IMG_1598.JPG
    IMG_1598.JPG
    271.5 KB · Views: 25

Similar Discussions

Back
Top Bottom