Kukosoana

Kukosoana

pambe samanini

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2015
Posts
462
Reaction score
265
Kukosoana

Tunashangalia tunapokosoa wengine, wakitukosoa tunaona kama tunavuliwa nguo na uchi wetu kubagazwa; roho ya korosho inatukaa na kuanza kukemea kwa mamlaka yetu.

Mapambio yanaimbwa kwa shangwe lakini nyimbo za kutushinikiza kutubu dhambi zetu hatutaki kusikia Wala kuwaona wa kututumbisha toba hiyo. Basi kama vyote ni dhambi yanini tutumie wenye dhambi kutubarikia?
 
Kukosoana
Tunashangalia tunapokosoa wengine, wakitukosoa tunaona kama tunavuliwa nguo na uchi wetu kubagazwa; roho ya korosho inatukaa na kuanza kukemea kwa mamlaka yetu.
Mapambio yanaimbwa kwa shangwe lakini nyimbo za kutushinikiza kutubu dhambi zetu hatutaki kusikia Wala kuwaona wa kututumbisha toba hiyo. Basi kama vyote ni dhambi yanini tutumie wenye dhambi kutubarikia?
Gentleman,
ni vizuri ukausikiliza zaidi moyo wako, otherwise utajihesabia haki na kuhukumu wengine wakati moyo wako unavuja jasho la damu. Ishi na watu vizuri. :NoGodNo:
 
Kama hawakulipi na hakuna madhara kwako acha kukosoa kila mtu anajiona sahih kwa mtazamo wake waache watu wafanye wanavyotaka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom