Kukosekana Uwajibikaji Kunavyowatafuna CCM!!!!!!!!!


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Kama ilivyowahi kusemwa huko nyuma "once a fisadi, alwayz.....". Nadhani wengi wetu mmesikia kilichotokea kuhusu helikopta za kampeni ya CCM. Ntawashangaa wale wanaoshangaa kwamba kukwama kwa helikopta hizo ni bahati mbaya. Hebu tukumbushane kidogo ni Tanzania hiyo hiyo gari ya raisi imewahi kuishiwa mafuta, ni hiyo hiyo gari ya mkulu imewahi kupata pancha, kuna zile cheki ya JK na pia ile ya mkewe zilizokosewa maneno kulinganisha na tarakimu. Ok simple huo ni upande wa serikali. Kwa ufahamu wangu uwajibikaji upande wa chama ndiyo legelege kabisa hili hata wanaCCM na viongozi wao wanalikubali.

Sasa mnashangaa nini mnapoambiwa hizo chopa mlizoambiwa zitatumika zaidi ya mwezi sasa kwamba vibali vilikuwa havijaandaliwa siku nne kabla ya kufunga kampeni???

Ukiingia kiundani huu ni uzembe tunaoushuhudia katika kila sekta ndani ya bongo, na CCM ndiyo haswaa muasisi wa utamaduni huu wa uzembe uzembe, kukosekana uwajibikaji, ujanja ujanja and now this is the best they can get. CHADEMA wao vibali vyao waliprocessia wapi?






2.

Chopa za JK mwaka jana

3.

Cheki aliyopewa mama Salma
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Wee hebu angalia NEC siku zote hizi eti majina ya wapiga kura wanabandika leo!!!!!!!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,160
Likes
4,951
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,160 4,951 280
huoni uchumi supermarket wanatangaza sukari kilo sh 2300 na wakati rais alisema iwe sh 1700
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,160
Likes
4,951
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,160 4,951 280
Eti pinda na rais wanashangaa makao makuu ya wilaya butiama kuwa mahali tofauti na butiama,wakati tangazo limesainiwa na rais
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
706
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 706 280
Mimi nimeshamchoka Just Kidding anayetumia Masaburi kufikiria
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Mkuu Nyambala umenikumbusha mbali na hiyo dummy cheque!!!! Aides wa JK ni mbumbumbu!!!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Ngeleja na matangazo yake ya kupunguza ukali wa mgao wa umeme ndio yanayoniacha hoi kwa sasa. Kumbe tatizo ni kubwa zaidi ya TANESCO yenyewe. Gesi ya kuendeshea mitambo hii ya kukodi haitoshi. Mafuta mazito ya mitambo ya IPTL hayapo ya kutosha. Mitambo yenyewe ya TANESCO iko hoi! Akina Symbion, Aggreko, IPTL wanakamua capacity charge kwa kwenda mbele!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Ngeleja na matangazo yake ya kupunguza ukali wa mgao wa umeme ndio yanayoniacha hoi kwa sasa. Kumbe tatizo ni kubwa zaidi ya TANESCO yenyewe. Gesi ya kuendeshea mitambo hii ya kukodi haitoshi. Mafuta mazito ya mitambo ya IPTL hayapo ya kutosha. Mitambo yenyewe ya TANESCO iko hoi! Akina Symbion, Aggreko, IPTL wanakamua capacity charge kwa kwenda mbele!
Sawasawa mkuu, sasa kama mambo siriazi tunakuwa namna hii unategemea huyo anayeratibu chopa za CCM wamemtoa mbinguni?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Sawasawa mkuu, sasa kama mambo siriazi tunakuwa namna hii unategemea huyo anayeratibu chopa za CCM wamemtoa mbinguni?
Nenda sasa EWURA na bei ya mafuta. Wanajaribu kusimamia bei ya mafuta wasiozalisha wala kusambaza. Anyway. Matangazo yao ya bei elekezi kwenye magazeti yanasaidia vyombo hivi vya habari viendelee kuwepo angalau!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
huoni uchumi supermarket wanatangaza sukari kilo sh 2300 na wakati rais alisema iwe sh 1700
we hujui nchi inaendeshwa na wafanyabiashara na sio viongozi hii?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Hili ndilo tukio langu la kwanza lilinifanya nimchukie JK sana!!! Najua kuna mengine mengi tu yalifuata, lakini hili ndilo hasa nililonifanya numone JK ameamua kudhalilisha "presidency institution"

Look at hime the way he was happy....phewww!!!!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,679
Likes
4,100
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,679 4,100 280
Raisi ambaye hajui kwa nini wananchi wake ni masikini,Raisi ambaye anashangaa mambo yanavyoenda kinyume, Rais mbaye ameifanya magogoni kama sehemu kulia bata.
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,838
Likes
434
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,838 434 180
Mkuu Nyambala umenikumbusha mbali na hiyo dummy cheque!!!! Aides wa JK ni mbumbumbu!!!
Mm nadhani wao hawana makosa. Siku zote mbumbumbu huteua mbumbumbu. Ukiwa smart kwa makosa ukateua mbumbumbu unatimua then unaweka smart but ukiendelea kubeba mbumbumbu then obviously wewe pia u mbumbumbu
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,838
Likes
434
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,838 434 180
Mkuu Nyambala umenikumbusha mbali na hiyo dummy cheque!!!! Aides wa JK ni mbumbumbu!!!
Mkuu Nyunyu kwa heshima na taadhima naomba nipendekeze mabadiliko kwenye tag line yako. Nionavyo mm mgao wa umeme wala si janga la kitaifa ila ni dalili ya janga la kitaifa tulilonalo ambalo ni kukosa rais kulikopelekea kukosekana kwa serikali. Sasa kukosekana kwa serkali huku ndio kumeleta mgao wa umeme, mfumuko wa bei usio na mpango, ukosefu wa maadili, serikali kukosa authority (rejea bei ya sukari), n.k n.k yako mengi sana siwezi kuyamaliza.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,039
Likes
639
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,039 639 280
Nenda sasa EWURA na bei ya mafuta. Wanajaribu kusimamia bei ya mafuta wasiozalisha wala kusambaza. Anyway. Matangazo yao ya bei elekezi kwenye magazeti yanasaidia vyombo hivi vya habari viendelee kuwepo angalau!
Lakini Ndugu Tambua Hii yote Mizigo Tunabeba sisi!! Hakuna Cha EWURA AU CHURA!! HUU NI WIZI MKUBWA TUMEBEBESHWA WATANZANIA, NIAMBIE EWURA WANAPANGA BEI YA UMEME TZS 150 PER UNIT THEN WHAT TO DO FOR THE REST OF THE YEAR? JUST KUTUBEBESHA MIZIGO ISIYOKUWA NA FAIDA,
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907