kukauka mate mdomoni ni ugonjwa gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukauka mate mdomoni ni ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by rakeyescarl, May 5, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Salam wana JF,
    Naomba msaada wa wenu.
    Nina mzee wangu(75yrs) ana tatizo la mate kukauka,kwa hiyo anakunywa maji mengi ili mdomo usikauke.
    Je huu ni ugonjwa?Au kuna mwenye kujua tiba yake?
    Natanguliza shukurani.
    RE.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
Loading...