Kujua kuhusu kilimo?

Nelyst

New Member
Apr 24, 2017
2
20
Wataalamu,

Mimi ni mgeni katika kulima nataka kuanza kulima na hasa ni kilimo Cha mapapai, pilipili mbuz au kichaa na maparachichi! Naombeni mawazo je Niko sahihi kama nitapata soko? Je, changamoto ni zipi?

Au unanishauri ni lime nini ambacho Kiko kwenye soko?
 

tajiri tumbo kubwa

JF-Expert Member
May 27, 2021
326
500
How fard did you went in school? kwa kifupi ulisoma mpaka wapi? tuazie hapo maana siku hivi sio za kina babu na bibi zetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom